site logo

Cikakken wutar wutar juriya na wutar lantarki SD3-3-12 cikakken gabatarwa

Cikakken wutar wutar juriya na wutar lantarki SD3-3-12 cikakken gabatarwa

Siffofin ayyuka na wutar lantarki mai ceton wutar lantarki SD3-3-12:

-Ƙarfin wutar lantarki mai ƙarfin kuzari SD3-3-12 yana da saurin dumama mai sauri, wanda zai iya tashi zuwa 1000 ° C a cikin mintuna 30

Accuracy Babban daidaituwa, kuskuren shine “0” a babban zazzabi na digiri 1000

Haɗin kai, babu buƙatar shigarwa, ana iya amfani dashi lokacin da aka haɗa shi da wutar lantarki

■Energy-saving fiber resistance furnace SD3-3-12 control system adopts LTDE technology, with 30-band programmable function, secondary over-temperature protection.

■ Nauyin ya fi 70% nauyi fiye da wutar wutar lantarki ta gargajiya, bayyanar ƙarama ce, girman ɗakin aiki yana da girma, kuma girman waje ɗaya ya fi 50% girma fiye da girman aikin wutar makera na gargajiya.

SD3-3-12 (wutar yumbu fiber muffle makera) mai ceton kuzarin wutar lantarki yana warware aikin shirye-shiryen cumbersome na asalin wutar wutar juriya na ceton makamashi, kamar shigarwa, haɗi, da cire kuskure. Kawai kunna ikon yin aiki. An ƙera tanderun da kayan ƙyalli masu haske, wanda shine kashi ɗaya cikin biyar na nauyin asalin wutar wutar juriya na ceton makamashi, kuma saurin dumama shine sau uku na asalin wutar wutar juriya na wutar lantarki (saurin daidaitawa). Tsarin sarrafawa yana amfani da fasahar LTDE, sarrafawa mai hankali ta atomatik, tare da shirye-shirye na kashi 30, murƙushe mai lanƙwasa, zazzabi mai ɗorewa ta atomatik, kashewa ta atomatik, tsarin aiki na tsarin PID+SSR da sarrafa madaidaiciya, yana sa daidaituwa da haɓaka gwajin ko gwaji ya yiwu. Yana da zazzabi mai ɗorewa ta atomatik da ayyukan sarrafa lokaci, kuma an sanye shi da aikin kariya ta atomatik sama da zafin jiki, wanda abin dogaro ne cikin sarrafawa da aminci cikin amfani. Mai sarrafawa yana ƙarƙashin akwatin kuma an haɗa shi. Haɗin wutar lantarki na jikin tanderun da mai sarrafa zafin jiki an kammala su kafin barin masana’antar. Ana iya amfani dashi lokacin da aka haɗa shi da wutar lantarki. Yana da madaidaicin tanderu mai zafi don jami’o’i, cibiyoyin bincike, masana’antu da kamfanonin hakar ma’adinai, da dakunan gwaje-gwaje

To

Energy-saving fiber resistance furnace SD3-3-12 Details:

Ƙarfin wutar juriya na ƙarfin wutar lantarki SD3-3-12 tsarin jikin tanderu da kayan aiki

Kayan harsashin wutar makera: An yi harsashin akwatin na waje da farantin sanyi mai inganci, ana bi da shi da gishiri na fim na phosphoric acid, kuma an fesa shi a babban zafin jiki, kuma launi launin toka ne na kwamfuta;

Furnace material: An yi shi ne daga gefe mai girman radiyo mai kusurwa shida, ƙaramin zafi mai zafi da katakon murhun fiber, wanda ke da tsayayya da saurin sanyi da zafi, kuma yana da kuzari da inganci;

Hanyar rufi: watsawar zafin iska;

Tashar ma’aunin zafin jiki: The thermocouple yana shiga daga babba na jikin tanderun;

Terminal: Tashar waya ta dumama tana a kasan baya na jikin tanderun;

Mai sarrafawa: yana ƙarƙashin jikin tanderun, tsarin sarrafawa mai ginawa, waya mai biyan diyya da aka haɗa da jikin tanderun

Dumama kashi: high zazzabi juriya waya;

Nauyin injin duka: kusan 45KG

Standard marufi: katako akwatin

Makamashin ceton ƙarfin wutar lantarki SD3-3-12 sigogin fasaha na samfur

Yanayin zafin jiki: 100 ~ 1200 ℃;

Fluctuation: ±1℃;

Nuna daidaito: 1 ℃;

Furnace size: 300×200×150MM

Girma: 575 × 360 × 480 MM

Yawan zafi: ≤50 ° C/min; (ana iya daidaita shi ba tare da izini ba zuwa kowane saurin ƙasa da digiri 50 a minti ɗaya)

Ikon injin duka: 3KW;

Tushen wutan lantarki: 220V, 50Hz

Tsarin wutar lantarki na ceton wutar lantarki SD3-3-12 tsarin sarrafa zafin jiki

Auna zafin jiki: s index platinum rhodium-platinum thermocouple;

Tsarin sarrafawa: LTDE cikakken kayan aikin shirye -shiryen atomatik, daidaitawar PID, daidaitaccen nuni 1 ℃

Cikakken tsarin na’urorin lantarki: yi amfani da masu hulɗa da iri, magoya bayan sanyaya, m relays na jihar;

Tsarin lokaci: ana iya saita lokacin dumama, sarrafa lokacin zafin jiki akai -akai, kashewa ta atomatik lokacin da aka kai lokacin zafin jiki akai -akai;

Kariya mai yawan zafin jiki: Na’urar kariya ta kan-zafin da aka gina a ciki, inshora biyu. .

Yanayin aiki: daidaitacce zazzabi mai ɗorewa don cikakken kewayo, aiki akai; aikin shirin.

Bayanan fasaha da kayan haɗi don wutar lantarki mai ceton fiber SD3-3-12

Umarnin aiki

katin garanti

Ƙarfin wutar juriya na wutar lantarki na SD3-3-12 babban aka gyara

LTDE kayan sarrafawa mai sarrafa shirye -shirye

sasantacciyar ƙasa

Matsakaici matsakaici

Thermocouple

Motar sanyaya

High zazzabi dumama waya