- 01
- Nov
Tare da taimakon tubalin numfashi, a taƙaice magana game da ilimin yau da kullun na kayan haɓakawa
Tare da taimakon tubalin numfashi, a taƙaice magana game da ilimin yau da kullun na kayan haɓakawa
Don masana’antun ƙarfe da masana’antar kayan aikin refractory, tubali masu numfashi samfurori ne masu mahimmanci kuma na kowa; tare da taimakon tubalin numfashi, wannan labarin ya tattauna wasu ilimin asali na kayan da ba a so ba daga sassa uku na porosity, iska mai iska, da kuma haɓakar thermal.
Ga masana’antun ƙarfe da masana’antar kayan haɓaka, tubalin numfashi suna da matukar mahimmanci kuma samfuran gama gari; tare da taimakon tubalin numfashi, wannan labarin ya tattauna wasu ilimin asali na kayan da ba a so ba daga sassa uku na porosity, iska mai iska, da kuma haɓakar thermal.
(Hoto) Refractory
Porosity na refractory abu: da yawan adadin pores kunshe a cikin refractory abu zuwa jimlar girma. Girman porosity yana da tasiri mai yawa akan kaddarorin samfuran refractory, musamman ƙarfin jiki, haɓakar thermal, juriya na thermal da juriya. Girman porosity yana da alaƙa da yanayin zafi, matsa lamba na iska, da dai sauransu. Yayin da zafin jiki ya tashi kuma karfin iska yana ƙaruwa, porosity kuma zai karu. Tare da karuwar yawan zafin jiki na amfani, bayyanar porosity na tubalin iska mai iska don ladle yana ƙaruwa a hankali, kuma girman girman yana raguwa.
Ƙunƙarar iska na kayan da ke jujjuyawa: Ƙarƙashin iska yana nufin aikin abu don ƙyale gas ya wuce ƙarƙashin bambancin matsa lamba. Don kayan haɓakawa, haɓakar iska shine halayyar da ke nuna sauƙi wanda wani adadin iskar gas zai iya wucewa ta cikin samfur mai ƙima a ƙarƙashin takamaiman yanayi. darajar. Don tubalin da ba za a iya jujjuya iska ba, mafi girman ƙarfin iskar, mafi kyau, kuma ƙarami da sauran kayan da ke juyewa, mafi kyau.
(Hoto) Lanƙwan faɗaɗa
Ƙarfafawar thermal na kayan haɓakawa: Tare da haɓakar zafin jiki, ƙarar ko tsawon kayan haɓakawa zai karu, wanda shine haɓakar thermal. Fadada thermal na kayan haɓakawa yana da alaƙa da alaƙa da amintaccen samar da ƙarfe. A cikin yin burodin mataki na yin amfani da shi, idan aikin haɓakawar thermal na bulo na iska mai iska ba shi da kyau, zai fadada kuma ya fashe kuma ya haifar da lalacewa; Bugu da kari, fasa zai iya faruwa yayin amfani, wanda zai shafi ci gaba mai kyau na aikin karfe.
firstfurnace@gmil.com yana samar da nau’o’in kayan da za’a iya cirewa, kamar bulo mai numfashi, bulo mai ƙonawa, murfin tanderun lantarki, da dai sauransu, waɗanda za su iya cika yanayin tace narkakken ƙarfe na ƙarfe kuma ana iya ƙarasa su. ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun ƙwararrun masana’antun amintattu ne! Luoyang firstfurnace@gmil.com Co., Ltd yana mai da hankali kan bincike da haɓakawa, samarwa da siyar da kayan da ba su da ƙarfi kamar bulo mai numfashi tsawon shekaru 17. ƙwararre ce mai ƙera kayan gyara kayan aiki.