site logo

Silica Brick

Silica Brick

Tubalin Silica yana nufin tubalin da ba a iya jurewa tare da abun ciki na SiO2 wanda ya wuce 93%, kuma sune manyan nau’ikan acid. tubali masu ratsa jiki. An fi amfani da shi don gina tanda na coke, amma kuma ga sassa masu ɗaukar kaya kamar rumbun gilashin daban-daban, yumbu, na’urorin carbon, bulo mai hana ruwa da sauran kilns na thermal. Hakanan ya dace da sassa masu ɗaukar zafin jiki masu ɗaukar zafi na murhu mai zafi, amma bai dace da kayan aikin zafi tare da manyan canjin zafin jiki ƙasa da 600 ° C ba.