- 18
- Feb
Mene ne abũbuwan amfãni daga cikin karkace karfe bututu zafi magani samar line?
Mene ne abũbuwan amfãni daga cikin karkace karfe bututu zafi magani samar line?
Tsarin sauƙi
Layin samarwa yana da tsari mai sauƙi, aiki mai dogaro, ingantaccen samarwa, kuma yana iya haɓaka ingancin kayan aikin ƙarfe. Za mu bincika fa’idodin layin samar da maganin zafi na rebar ɗaya bayan ɗaya.
Ƙananan gazawar ƙimar
Don tabbatar da ingantaccen ingantaccen layin samar da maganin zafi na rebar, manyan abubuwan da ke cikin tsarin sarrafa wutar lantarki suna ɗaukar samfuran duniya kamar Siemens da Schneider, kuma duka injin yana da ƙarancin gazawa da kuma tsawon rayuwar sabis;
Babban yawan aiki.
Dangane da buƙatun fitarwa na mai amfani, saita injin daidaitawa tare da matakin ƙarfin da ya dace don tabbatar da cewa samarwa zai iya biyan bukatun mai amfani;
Samar da wayo yana da sauƙi kuma mai dacewa.
Ana amfani da allon taɓawa na shirye-shiryen PLC don sarrafa cikakken saitin kayan aiki a cikin layin samar da maganin zafi na rebar, da kuma gane cikakken saiti na samarwa na hankali. Yana da aikin maɓalli ɗaya kuma mutum ɗaya yana aiki da saitin kayan aikin dumama.
Tun da rebar zafi magani da tempering tanderu samfur ne mara misali, masana’anta samar da dama zažužžukan ga masu amfani zabi daga. Koyaya, zaku iya sanar da Fasahar Songdao na tsawon, diamita, inganci, ƙarfi, da zafin jiki na kayan aikin. Mai sana’anta ya keɓance maka kayan aikin dumama rebar da layin samar da zafi na rebar. Idan kuna sha’awar, maraba don tambaya, kuma masana’anta za su keɓance muku shi.