- 31
- Mar
Yadda za a zabi inductor na induction dumama makera don ƙirƙira?
Yadda za a zabi inductor na induction dumama makera don ƙirƙira?
1. Inductor na induction dumama tanderun don ƙirƙira an inganta shi kuma an tsara shi tare da software na kwamfuta na musamman dangane da sigogin tsari da mai amfani ya gabatar, wanda zai iya tabbatar da mafi kyawun haɗin haɗin gwiwa na lantarki a ƙarƙashin ƙarfin guda ɗaya.
2. Dukan firikwensin yana ɗaukar tsarin haɗin gwiwar da aka riga aka tsara, wanda ya dace don kulawa da maye gurbin sassan sawa. Rufin tanderu yana ɗaukar rufin majagaba na gida tare da matakin ci gaba, kuma ƙarfin sa shine ≥1750 ℃. An raunata kwandon ta hanyar bututun jan karfe mai girma mai girman sashi mai inganci tare da ruwan sanyaya dake gudana a cikin bututun. Fuskar bututun jan ƙarfe an rufe shi ta hanyar fesa electrostatic, wanda zai iya cimma rufin ajin H. Domin kare ƙarfinsa na rufin, an lulluɓe saman nada da enamel mai hana danshi da farko, sannan Gyara gabaɗaya.
3. Ƙunƙarar ƙarar tana daidaitawa ta jerin ƙusoshi da ɗimbin insulating a kewayenta na waje. Bayan an gyara murɗa, kuskuren farar juyi bai wuce 0.5mm ba. Bayan an gama dukan firikwensin, sai ya zama mai daidaitacce guda rectangular, wanda ke da kyakkyawan juriya da mutunci.
4. Dukansu ƙarshen inductor na induction dumama tanderun don ƙirƙira ana kiyaye su ta hanyar murhu mai sanyaya ruwa bakin faranti na jan karfe. Tanderun yana sanye da wani jirgin ruwa mai sanyaya da bakin karfe mai jure zafi, kuma an lullube saman da wani shafi na musamman wanda ke jure yanayin zafi da lalacewa. Wurin shiga da mashigar jikin tanderun sun ɗauki bakin karfe mai saurin canzawa, wanda zai iya sauƙaƙe sauyawa da kiyaye jikin tanderun.
5. Haɗin ruwa shine mai haɗawa mai sauri. Don amintaccen haɗin lantarki da sauyawa mai sauri, ana amfani da ƙwanƙwasa 4 manyan bakin karfe don haɗi. Lokacin maye gurbin, kawai buƙatar kwance wannan kullin kuma buɗe na’urar kulle haɗin gwiwar ruwa.
6. Ruwa da sauri-canjin haɗin gwiwa: Don sauƙaƙe maye gurbin jikin tanderun, ana amfani da haɗin gwiwa mai sauri a cikin ƙirar haɗin bututu.
7. Kayansa shine 316 bakin karfe. An yafi hada da threaded connector, tiyo connector, runguma wuyan hannu, sealing gasket, da dai sauransu Babban alama na irin wannan sauri-canji hadin gwiwa ne: threaded dangane yanki da tiyo dangane yanki na iya zama daidai matches, da clamping wrench ne. mai sauƙin aiki, kuma aikin rufewa yana da kyau.
8. Firam ɗin tanderu wani sashi ne na walda na ƙarfe, wanda ya ƙunshi kewayawar ruwa, kayan lantarki, abubuwan da’ira na gas, sandunan tanki na tanki, da dai sauransu.
9. An yi simintin naɗaɗɗen siminti na musamman don murƙushe ma’adinan Amurka Allied Mines na murƙushe tanderu, wanda ke da sifofin ƙarfi mai kyau, juriya mai zafi, da kuma insulating mai kyau. Baya ga yadda ya kamata tabbatar da rufin tsakanin jujjuya na nada, shi ma yana taka rawar gani a cikin rufi na tanderun jiki, musamman ga dumama makera na manyan workpieces.