- 06
- Sep
FR4 epoxy fiber jirgin
FR4 epoxy fiber jirgin
A. Gabatarwar samfur
Hakanan ana kiran FR-4 FR4 epoxy board, kuma rarrabuwarsa tana da fadi sosai. Babban samfuran sune:
G11: Matsayin jinkirin harshen UL94V0. A cikin busasshiyar ƙasa da rigar, aikin lantarki har yanzu yana da kyau sosai. Yana da zaɓi mai kyau don rufin lantarki.
G10: Matsayin ƙin wuta UL94V2, a cikin busasshen ƙasa da rigar, aikin lantarki har yanzu yana da kyau sosai, zaɓi ne mai kyau don sassan rufin lantarki.
JC833: ƙarar retardant sa UL94V0, yawa a cikin 1.8-2.0, ana amfani dashi sosai a cikin sassan rufi na lantarki da lantarki da faranti don jiragen sama, motocin mota, masu canza wuta, madaidaitan jiragen ruwa, da dai sauransu.
JC834: ƙarar wuta mai ƙima UL94V0, yawa a cikin 1.8-2.0, ana amfani dashi sosai a cikin sassan rufi na lantarki da na lantarki, jirgin sama, motocin mota, allon rufi na injinan canji, madaidaitan jiragen ruwa, da dai sauransu.
fr4 board epoxy yana gabatar da wani abu mai ruɓi mai kama da faranti wanda aka yi da mayafin fiber gilashi wanda aka lulluɓe shi da resin epoxy azaman manne, bushewa da matse mai zafi. Yana da manyan kaddarorin injin, sha ruwa, jinkirin harshen wuta da juriya mai zafi, da kaddarorin dielectric mai ƙarfi bayan nutsewa cikin ruwa. Ya dace da samfuran da ke buƙatar rufi na lantarki mai ƙarfi, kamar allon ƙarfafa na FPC, fakitin hakowa na PCB, faranti na gilashi, allon carbon da aka buga allon filayen gilashi don potentiometers, da madaidaicin tauraron tauraro (niƙa niƙa), faranti na gwaji daidai, lantarki (lantarki) kayan aiki rufi zama partitions, rufi goyon baya faranti, gidan wuta rufi faranti, motor rufi sassa, nika giya, lantarki canza rufi faranti, da dai sauransu
B. Bayanin samfur
Gabatar da fr4 epoxy board Gabaɗayan ƙayyadaddun jirgi: 1020mm*1220mm, 1000mm*2000mm, 914*1220mm, 1440*1440mm, 1220mm*2440mm (ana iya keɓance ƙimar da ba ta da sikeli) Kauri: 0.1mm-350mm
C. Launin samfur
Yellow, baki, kore,
White, kore, farin titanium,
D. Halayen samfur
1. Launi iri-iri: Idan aka kwatanta da launin rawaya 3240, FR-4 yana da farin, rawaya, ruwa da baƙar fata launuka don zaɓar daga. Kuma farfajiyar tana da faɗi da santsi ba tare da kumfa ba, kuma bayyanar tana da kyau.
2, ƙimar wuta: UL94V0, darajar zui. Ya bambanta da ƙimar wutar gabaɗaya, UL94V0 ya sami tasirin wuta da mai hana wuta. Yana iya kashe kansa a cikin ɗan gajeren lokaci bayan kayan sun wuce cikin yanayin ƙonewa, yana rakiyar amincin rayuwa da dukiya.
3. Rufewa mai ƙarfi: FR-4 yana da aikin rufi na halitta mai ƙarfi sosai. A cikin busasshen ƙasa da rigar, aikin lantarki har yanzu yana da kyau sosai, kuma zaɓi ne mai kyau don rufin lantarki.
4. Kyakkyawan inganci da aiki: FR-4 har yanzu yana da kyakkyawan daidaitawa a mahalli daban-daban. Ko yana debe 100 ℃ ko babban zazzabi 130 ℃, ana iya amfani da shi.
5. Yawan aikace-aikace: Saboda babban inganci na FR-4 da ƙaƙƙarfan filastik ɗin sa, ana amfani da shi sosai a sassan rufi na lantarki da na lantarki, kazalika da allon rufi don jiragen sama, motocin mota, taransifoma, madaidaitan jiragen ruwa, da haka.
E. FR. 4- hukumar epoxy da Lambar Reference Fasaha
Abun wasan kwaikwayo | Hanyar Gwaji | naúrar | FR-4 | FR-4 | |
jiki Properties | yawa | 2. 0-2. 08 | 2. 0-2. 08 | ||
launi | yellow | kore | |||
Sha ruwa | E-24/50 + D-24/23 | % | 0. 07-0. 16 | 0. 07-0. 16 | |
Hanyar aikin | Rage ƙarfi | A | MPa | 385-490 | 385-490 |
Strengtharfin ƙarfi | A | KJ/m ‘ | 33 | 33 | |
Rashin ƙarfi Rockwell | A | M | 110 | 110 | |
Ƙarfin damuwa | A | MPa | 280-330 | 280-330 | |
180-230 | 180-230 | ||||
Ayyukan lantarki | Lectarfin Dielectric | 2mm, a cikin mai | KV/ mm | > 14 | > 14 |
2mm, a cikin mai | KV | 40 | 40 | ||
Resistivity naúrar | C-96/20/65 | Q. Cm | |||
C-96/20/65+C-96
/ 40 / 90 |
Q. cm ku | mu’Q | O 1O10 | ||
Ma’aikatan lantarki na saman | C-96/20/65 | Q | 310 ‘° ku | > 1O1C | |
C-96/20/65+C-96
/ 40 / 90 |
Q | 1010 | MIYI ‘. | ||
Na yau da kullun | C-96/20/65 | 4. 0-5. 0 | 4. 0-5. 0 | ||
C-96/20/65+D-48
/ 50 |
4. 0-5. 5 | 4. 0-5. 5 | |||
Matsakaicin matsakaici
1MHz |
C-96/20/65 | 0. 03-0. 04 | 0. 03-0. 04 | ||
C-96/20/65+D-48
/ 50 |
0. 04-0. 05 | 0. 04-0. 05 | |||
Arc juriya | C-96/20/65 | sec | 130-140 | 130-140 | |
Fuskar wuta | UL 94 | A | V-0 | V-0 | |
Chemical juriya | Rashin juriya na acetone | dafa shi | min | 30 (ok) | 30 (ok) |
ra’ayi: | Bayani don tunani kawai, ainihin alamomi a cikin nau’in don ƙima. |
F. Sanarwar saye
1. Farashin yana da kyau, tsarin samar da masana’anta gajere ne, kuma ana ba da tabbacin ingancin samfurin.
2. Game da girman
Saboda dalilai kamar kayan aiki daban -daban na aunawa da hanyoyin aunawa, za a sami ƙaramin kuskure a cikin girman.
3. Game da launi
Ana ɗaukar samfuran kamfani iri ɗaya, ta hanyar tabbatar da launi na ƙwararru, da fale -falen fale -falen fale -falen zui kusa, saboda saka idanu na kwamfuta da bambancin launi da zafin zafin launi, da sauransu za su kasance wasu bambance -bambance.
G. Nunin samfurin