site logo

Gidan wutar akwatin SDXB-1108

Gidan wutar akwatin SDXB-1108

Halayen aiki na makera akwatin makera

Akwatin akwatin injin yana da kyakkyawan aikin rufewa kuma ya dace da gwaje-gwajen kariya na yanayi mai zurfi da gwaje-gwajen injin. Tanderu yana da zane mai sanyaya iska. Lokacin da murhu ke buƙatar sanyaya da sauri, ana iya haɗa abun hurawa zuwa mashigin iska a bayan tanderun don rage zafin jikin tanderun. An tsara tashar wutar makera tare da na’urar sanyaya ruwa, sanye take da mashigar iska mai ba da kai sau biyu, murfin kariya, mitar kwararar gas, bututun silikon, bututun iska guda ɗaya, murfin kariya, da ma’aunin matsin lamba. Lokacin amfani, ya zama dole a haɗa ruwan sanyi a cikin ƙaramin tankin zafin jiki da mai amfani ya bayar zuwa na’urar sanyaya (ana iya amfani da hanyar sanyaya ruwa lokacin da zafin jiki bai yi yawa ba). Wannan makera akwatin murhu kuma yana da halaye na saurin sanyaya sauri fiye da tanda wutar lantarki, wanda ke da fa’ida ga fa’idodin masu sarrafa shirye -shirye; lokacin da gwajin kariya na yanayi ke sanye da injin famfo, ana fara fitar da iskar dake cikin tanderun sannan a cika da iskar gas; Ana ba da shawarar yin amfani da tukunyar murhun bututun wuta yayin yin gwaje-gwajen zazzabi mai zafi tare da babban injin.

Reference for umarnin aiki: The
akwatin makera akwatin yana da halaye na istightness mai kyau, sanye take da injin matattarar matattarar ruwa, bututu mai shigar da ruwa mai kai biyu, bututu mai fitar da kai guda ɗaya, murfin aminci, da bututun silicone.
Ana iya amfani da shi don mafi girman maida hankali ga gwajin kariya na yanayi. Bakin makera sanye take da na’urar sanyaya jiki, kuma dole ne a haɗa shi da firiji lokacin amfani.
Sanya samfurin a cikin akwati, saka matattarar ƙofar, rufe ƙofar, sanye take da injin famfo, da fitar da iska daga tanderun (haɗa bututun shigar da iska idan kuna buƙatar kariyar yanayi, kuma cika shi da iskar gas), idan akwai ba famfo mai ɗorewa wanda ke buƙatar kariyar nitrogen, haɗa bututu mai shiga iska, Cika cikin nitrogen, ɗan saki kwandon fitowar iska ta gaba, kiyaye iska a cikin iska yayin iska; ana haɗa bututu mai sanyaya na bakin tanderu da ruwan sanyi na ƙarancin ƙarancin zafin jiki (ana iya amfani da sanyaya ruwa lokacin da zafin jiki bai yi yawa ba). Saita tsarin zafin jiki da ake buƙata akan kwamitin aiki, kuma tanderun zai yi zafi.
A ƙarshen gwajin, ya zama dole don tabbatar da cewa zafin wutar makera ya faɗi a cikin madaidaicin kewayon da ke ƙasa da digiri 100, kuma ana iya buɗe ƙofar tanderun bayan buɗe bawul ɗin gas.

Hudu. Matakan kariya
A. Dole ne a haɗa keɓaɓɓiyar kayan aikin sanyaya da mai sanyaya kafin dumama;
B. Ya dace da dumama a cikin kariya ta yanayi ko yanayin rashin ruwa;
C. An haramta yin zafi sosai a cikin yanayin da ba na yanayi ba da yanayin rashin iska ko sanya abubuwa tare da faɗaɗa gas a cikinsa.
D Kayan aiki Dole ne harsashin ya yi ƙasa sosai don tabbatar da amintaccen amfani.
E Yakamata a sanya kayan aikin a cikin ɗaki mai iska mai kyau, kuma kada a sanya kayan wuta da abubuwa masu fashewa a kusa da shi.
F Wannan kayan aikin ba shi da wata na’urar da ba ta tabbatar da fashewar abubuwa ba, kuma ba za a iya saka abubuwa masu ƙonewa da fashewa ba.
G Kashe kayan aikin mintina goma sha biyar bayan kayan aikin sun gama aiki (don sauƙaƙe watsawar kayan aikin)
H.

Lura: Dole ne a toshe katangar makera a ƙofar kafin a rufe ƙofar kuma za a iya ƙara zafin jiki.

Sanye take da bayanan fasaha da na’urorin haɗi,
umarnin aiki,
katin garanti na samfur

Babban kayan aiki
Mai sarrafa shirye -shirye na LTDE
sasantacciyar ƙasa
injin matsa lamba ma’auni, kanti bawul, mashiga shiga,
thermocouple,
injin watsa zafi,
high zafin jiki waya waya

Na’urorin haɓaka:
ma’aunin iskar gas

Teburin kwatancen sigogi na fasaha na irin tukunyar murfin akwati makamancin haka

samfurin sunan                 Gidan wutar akwatin SDXB-1108
Furnace harsashi abu                 High quality sanyi farantin
Kayan wutar makera                 High aluminum tanderu
Zafi mai zafi                 High zazzabi juriya waya
Hanyar rufi     Brick rufi tubali da auduga rufi auduga
Abun auna yanayin zafin jiki                 S index na platinum rhodium – platinum thermocouple
zazzabi                 1050 ° C
volatility                 ± 5 ° C
Nunin daidaito                 1 ℃
Girman makera                 300 * 200 * 120 MM
girma                 Kimanin 730*550*700 MM
Rawan zafi   ≤10 ℃/min (lura cewa yana jinkirin maimakon azumi lokacin saita kayan aiki)
Jimlar iko                 5KW
tushen wutan lantarki                 220V, 50Hz
Ƙimar Nauyin                 Game da 110kg