- 04
- Oct
Ka’idodin Yarda da Wutar Wuta ta Azurfa
Ka’idodin Yarda don Wutar Wuta ta Azurfa:
The makera mai narkar da azurfa ana ƙera shi ta Jam’iyyar B, da karɓa kafin barin masana’anta: (Dole ne wutar wutar narkar da azurfa ta zama fanko kafin barin masana’anta, kuma mai ƙera dole ne ya samar da takaddar duba masana’anta da bayanan duba wutar makera ta narkar da azurfa.) Karɓar m kuma ana sanar da mai siye don tabbatarwa. Jirgin ruwa daga baya.
Bayan shigarwa da aiki, yarda ta yau da kullun na murhun azurfa a masana’antar Party A:
Bayan an gama shigar da murhun murhun azurfa, Jam’iyyar B ta ba da shawarar cewa Jam’iyyar A na iya amfani da ita don samar da gwaji.
Jam’iyyar A tana gudanar da gwajin gwaji. Mako guda bayan samar da fitina na murhun wutar azurfa, za a iya aiwatar da yarda ta yau da kullun kawai idan an cika sharuɗɗan karɓa.
1) Tanderun narkar da azurfa na iya aiki ta atomatik, aikin yana da tsayayye kuma abin dogaro, babu wani sauti mara kyau, kuma babu gazawa a ci gaba da aiki na mako guda.
2) Wayoyin da ke cikin gidan sarrafa wutar lantarki suna da kyau, tare da cikakkun lambobin waya kuma babu asarar launi.
3) An fentin murhun murhun azurfa da santsi, tare da kauri iri ɗaya, babu ƙazanta, kuma launi yayi daidai da palette mai launi.
4) Duk bayanan fasaha na murhun murhun azurfa a shirye suke.
5) Fushin ɓangaren walda na murhun murhun azurfa yana da santsi ba tare da lahani na waldi ba, kuma an goge farfajiyar.
6) Kayan kayan bazuwar kowane katako mai narkar da azurfa a shirye kuma an kawo su ga Jam’iyyar A.
7) Babu lahani na ƙira.
8) Tanderun narkar da azurfa na iya ci gaba da samarwa sama da awanni 24. Gabaɗaya murhun murhun azurfa kyakkyawa ne kuma mai karimci. Sassan murhun narkar da azurfa ba za su sami wutar lantarki ba, ruwa, fitar da mai, da sauransu.
9) A yayin aikin gwaji na murhun murhun azurfa, babu lalacewar mahimman sassa (ban da dalilan ɗan adam). Abubuwa masu mahimmanci sun haɗa da bawul ɗin solo, injin, injin mai, famfon mai, silin mai, PLCs da kwamfutoci.
10) Abubuwan da aka samar sun cika buƙatun inganci.
11) A lokacin gwajin gwaji, Jam’iyyar B dole ne ta aika wani don bin diddigin samarwa da magance matsalar wutar makera ta azurfa.