- 19
- Oct
Abubuwan da ake buƙata na ƙimantawa da yawa don ƙwallon ƙwallo
Yawan kashe-kashe bukatun aiwatarwa don ƙwallon ƙwal
1. Yakamata ya sami isasshen kusurwar juyawa don biyan buƙatun tsalle -tsalle sama da ƙasa;
2. Ƙanƙarar ƙaramin juzu’i abu ne mai mahimmanci don tabbatar da ɗaukar motsi da sauƙin motsi;
3. Kada a sami gibi da ke haifar da rawar jiki na dabaran da hayaniya mara kyau;
4. Kyakkyawan aikin rufewa don tabbatar da cewa ana iya amfani da fil ɗin ƙwallo a cikin ruwan laka da maɗaukaki da ƙananan yanayin zafi;
5. Yakamata ta sami isasshen ƙarfi da karko don tsayayya da ƙarfi da girgizawar da ƙafafun ke watsawa.
Don ƙarin bayani game da ƙwallon ƙwallon ƙwallon ƙwanƙwasa kayan aiki da tsarin kashe wuta, zaku iya tuntuɓar masana’antun kayan aikin kashe ƙima. Don warware matsalolinku, Ina yi muku fatan hannu a cikin ƙwanƙwasa ƙwanƙwasa ƙwallon ƙwallo.