site logo

Bayan karanta waɗannan, zaku san menene halayen allon zanen gilashin epoxy

Bayan karanta waɗannan, zaku san menene halayen allon zanen gilashin epoxy

Kwamitin zane na gilashin epoxy ya dace da kayan injin, lantarki da kayan lantarki tare da babban rufi. Yana yana da babban inji da dielectric Properties, mai kyau zafi juriya da danshi juriya. Matsayin juriya mai zafi F (digiri 155). Kauri Musammantawa: 0.5 ~ 100mm Takamaiman al’ada: 1000mm*2000mm

 

Takaddun zane na gilashin epoxy shine kayan aikin tushe na allon da’irar da aka buga. Kayan abu shine fiber gilashi, kuma babban ɓangaren shine SiO2. An saka fiber gilashi cikin zane kuma an rufe shi da resin epoxy. Yana da tsari mai rikitarwa. Yana da babban aikin injiniya a matsakaicin zafin jiki da aikin lantarki a babban zafin jiki. Dakata. Ya dace da manyan sassan rufi don injina, kayan lantarki da kayan lantarki. Nauyin yana kusan 1.8g/cm3.

 

Hakanan ana kiran hukumar ta Epoxy fiber fiber fiber board, epoxy phenolic laminated glass zane board, epoxy resin gabaɗaya yana nufin mahaɗin polymer ɗin da ke ɗauke da ƙungiyoyin epoxy biyu ko fiye a cikin ƙwayar. Matsakaicin adadin kwayoyin halitta ba shi da yawa.

 

Tsarin kwayoyin resin epoxy yana halin ƙungiyar epoxy mai aiki a cikin sarkar kwayoyin. Ƙungiyar epoxy na iya kasancewa a ƙarshen, tsakiyar ko cikin tsarin juzu’i na sarkar kwayoyin. Saboda tsarin kwayoyin yana ƙunshe da ƙungiyoyin epoxy masu aiki, suna iya fuskantar halayen haɗin giciye tare da nau’ikan wakilai masu warkarwa don samar da polymers mara narkewa da rashin ƙarfi tare da tsarin hanyar sadarwa uku.

 

Kwamitin zane na gilashin Epoxy ba kawai nau’in gilashi bane, amma wani nau’in kayan ruɓi, wani nau’in fiber ɗin da aka ƙarfafa filastik, wani nau’in laminated board, aikinsa yana da ƙarfi fiye da gilashin talakawa, don haka menene halayen gilashin epoxy katako? Da kyau, me yasa ake amfani dashi sosai wajen kera sassa da abubuwan haɗin gwiwa a cikin masana’antar lantarki da injiniyoyi? Bari mu bincika halaye uku na bangarorin zane -zanen gilashin epoxy tare, kuma muna fatan taimaka wa kowa gwargwado.

 

Halin farko, kyakkyawan juriya mai zafi, jinkirin harshen wuta: ƙimar zafin zafi har zuwa 160-180 ℃; jinkirin wuta: UL 94 V-0 matakin;

 

Fasali na biyu, kyakkyawan aikin injiniya: za a iya hatimin takarda da yanke bisa ga buƙatun abokin ciniki;

 

Hali na uku, kyakkyawan ruwan sha: ruwan sha yana kusan 0; bayan awanni 24 na jiƙa a cikin ruwa, shayar da ruwa shine kawai: 0.09%;