- 24
- Oct
Tabbatar duba duk sassan kafin shigar da naúrar sanyi
Tabbatar duba duk sassan kafin shigar da naúrar sanyi
Kafin shigar da injin daskarewa, duk sassan suna buƙatar bincika. Don guje wa ɓarna ɓarna a lokacin sufuri. Idan a ƙarshe aka gano cewa alhakin mai kera ne, wato yana buƙatar sake fitar da shi, sannan idan kamfanin sufuri ya sami matsala kuma ɓangarorin suka ɓace, kamfanin sufuri ya kamata ya ɗauki alhakinsa bisa yarjejeniyar . Saboda mutane yanzu suna siyan firiji ta hanyoyi da yawa, wasu daga cikinsu ta hanyar dandamalin siyayya ne ta kan layi. Kuna iya tunanin cewa dandamali na siyayya ta kan layi sun dace sosai don siyan abubuwa, kuma kuna iya kwatanta farashi tare da inganci iri ɗaya, kuma zaɓi wanda yake da ƙimar farashi mafi girma. Domin mai siyarwa da yawancin mu ba yanki ɗaya ba ne. Don haka muna buƙatar amfani da hanzarin ko wasu hanyoyin sufuri don jigilar mana.
Na’urar daskarewa da ke akwai asali shine ƙira da tsarin injin daskarewa wanda ya ƙunshi sassa daban-daban, waɗanda ke da rikitarwa. Menene yakamata a kula dashi yayin shigar da injin daskarewa? Lokacin shigarwa na injin daskarewa, tabbatar da duba ko duka kayan aikin zasu lalace. Kafin shigar da injin daskarewa, muna tabbatar da cewa wurin shigarwa yana da matakin. Idan tsayin bai daidaita ba, firiji zai yi kara. Yayin aiwatar da shigarwa, ya zama dole don tabbatar da cewa matakin su yana tsakanin 6.4 mm kuma yana iya ɗaukar nauyin aiki na wani sashi.
Idan babban firiji na masana’antu ne, ana kuma buƙatar kayan aiki na musamman. Saboda haka, a mafi yawan lokuta, yana kama da injin masana’antu. Ba’a ba da shawarar saya kai tsaye daga Intanet ba. Kuna iya tuntuɓar masana’anta saboda ya ƙunshi matsala bayan-tallace-tallace. Idan injin daskarewa kai tsaye ya tuntubi masana’anta, zai yi kyau sosai, kuma za a magance matsalar cikin lokaci, don gujewa damuwar mu.