- 08
- Jan
Shin kun san menene bututun fiberglass na epoxy?
Shin kun san menene bututun fiberglass na epoxy?
Epoxy fiberglass bututu da aka yi da lantarki alkali-free gilashin fiber zane impregnated da epoxy guduro, gasa, da kuma sarrafa ta zafi matsi a forming mold. Sashin giciye shine sanda mai zagaye. Gilashin zane sanda yana da high inji Properties. Dielectric Properties da kyau machinability. Ya dace da keɓance sassan tsarin a cikin kayan lantarki, kuma ana iya amfani da shi a cikin yanayi mai ɗanɗano da mai taswira.
Bayyanar bututun fiberglass na epoxy: Ya kamata saman ya zama lebur da santsi, ba tare da kumfa, mai da ƙazanta ba. An ba da izinin rashin daidaituwar launi, karce, da ƙarancin tsayin tsayi wanda baya hana amfani. Bututun fiberglass na epoxy tare da kauri na bango fiye da 3mm yana ba da damar ƙare ko Akwai fasa a cikin sashin da ba ya hana amfani.
A samar tsari na epoxy gilashin fiber tube za a iya raba hudu iri: rigar mirgina, bushe mirgina, extrusion da waya winding.
Akwai da yawa sunaye ga epoxy gilashin fiber tube. Wasu mutane suna kiransa 3240 epoxy fiberglass tube, wasu kuma suna kiransa 3640 epoxy fiberglass tube. Yana da gaske iri ɗaya da allon epoxy, amma tsarin samarwa ya bambanta.
Gilashin fiber zane a cikin 3240 epoxy jirgin ne janar insulating zane, yayin da substrate a cikin epoxy gilashin fiber tube ne lantarki sa gilashin fiber zane. Ƙarfin jure lalacewar wutar lantarki ya fi ƙarfi. Akwai samfura da yawa na samfuran sa, gabaɗaya gami da 3240, FR-4, G10, G11 da sauran samfuran guda huɗu.
Janar 3240 epoxy gilashin fiber tube ya dace da kayan lantarki da na lantarki a ƙarƙashin yanayin zafi mai matsakaici. Ayyukan G11 epoxy board yana da kyau, kuma yanayin zafi ya kai digiri 288. Yanzu yawancin raka’a sun haɓaka ƙirar G12, wanda ke da halaye mafi girma. Yana iya gaba ɗaya maye gurbin laminate mafi tsada.
Wannan shi ne cikakken bayanin da epoxy gilashin fiber tube: yana da babban inji ƙarfi, dielectric Properties da kuma mai kyau machinability. Gabaɗaya ana amfani da kayan aikin lantarki kamar su masu wuta, masu fashewa, injina, dogo masu sauri, da sauransu. Sauƙaƙan ganewa: Siffar sa yana da santsi, ba tare da kumfa ba, tabo mai, kuma yana jin daɗin taɓawa. Kuma launi ya dubi dabi’a sosai, ba tare da fasa ba. Don bututun fiber gilashin epoxy tare da kauri na bango fiye da 3mm, an ba da izinin samun fashe waɗanda ba sa hana amfani da ƙarshen fuska ko ɓangaren giciye. Ana iya fahimtar ƙirar 3640 azaman ingantaccen sigar 3240.