- 23
- Feb
Matsalolin aminci da yawa na babban zafin jiki mai jure zafin waya allon allo
Matsalolin aminci da yawa na high zafin jiki resistant mica jirgin dumama waya
1. Domin wayar dumama tana ɗaukar tsarin mannewa, waya mai dumama ƙarfe da allon mica mai tsayin zafi suna da nau’ikan haɓaka daban-daban bayan dumama, kuma ana yin su ne kawai. Tare, manne yana canzawa a ƙarƙashin yanayin zafin jiki kuma zai faɗi kawai a nan gaba. Wayar dumama tana haɗaka kuma tana ɗan gajeren kewayawa. . Samfurin an haɗa shi da injina gaba ɗaya, ba tare da fasahar manne ba, juriya mai zafi, ba sauƙin faɗuwa ba, kuma mai aminci.
2. Yanayin gida na waya mai zafi a kusurwa ya yi girma sosai, kuma zafin jiki zai iya kaiwa digiri 500-700. kasada. Samfurin yana dumama sama-kamar, yanayin zafi iri ɗaya, kuma ba shi da sauƙin narkewa.
3. Saboda igiyar dumama shine dumama madaidaiciya, yana da wahala a tabbatar da daidaiton dumama. Yanayin zafin jiki na wayar dumama ya kai digiri 500. Sabili da haka, za a gasa farantin dumama waya mica mai dumama a saman babban zafin jiki na mica bayan wani lokaci. Baƙar fata yana da kyau. Idan mica na waje yana nunawa ga irin wannan yanayin zafi na dogon lokaci, zai iya rinjayar rayuwar sabis na kayan tushe na mica.
4. Idan akwai tsananin aminci, wayar dumama za ta fara ƙone babban rami a cikin mica Layer, kuma koyaushe za ta kasance tana ƙarfafawa da zafi a babban ƙarfin da aka ƙima har sai an busa waya mai dumama gaba ɗaya. Wannan tsari na iya ƙone benayen itace, kafet da sauran abubuwa masu ƙonewa. A cikin matsanancin yanayi, kamar yin amfani da wutar lantarki mara kyau, fim ɗin dumama wutar lantarki na mica dumama farantin za a katse shi da kansa, wanda zai haifar da raguwar wutar lantarki, ko kayan dumama zai lalata kansa kuma ya daina haifar da zafi, wanda ba zai haifar da wuta ba kuma sauran kasada.
5. Mica dumama farantin yana amfani da jerin zane-zane. Idan maki ɗaya ya lalace, ana goge duk injin wutar lantarki, kuma samfurin yana amfani da cikakken ƙirar kewaye. Idan ya nuna matsananciyar yanayi, ko da yanki mai zafi ya lalace, ba zai iya jin tasirin sauran ayyukan sassa masu zafi ba. Daga hangen nesa na shekaru da yawa na kantunan siyayya, adadin gyaran gyare-gyare na masana’antun fina-finai na dumama lantarki ya kai 0.2% kawai.
6. Mica dumama farantin yana da babban farawa halin yanzu, yawanci 3-4 sau rated halin yanzu. Hakanan yana zafi a cikin akwatin junction. Sabili da haka, farantin dumama lantarki kawai yana gabatar da bayyanar harbe-harbe da harbe-harbe a cikin akwatin fitarwa, har ma a cikin samfuran wasu masana’antun masu tallafawa. Yana gabatar da bayyanar wani babban baƙar fata yana ƙone a akwatin mahadar. Farawar samfurin ƙarami ne, yawanci kusan sau 0.8 na halin yanzu wanda aka ƙididdige shi, na yanzu yana da ƙarfi, kuma ruwan yayyo yawanci ƙasa da 0.025mA.
7. Saboda takamaiman tsarin gluing na wayar dumama, manne zai zama foda a zafin jiki mai yawa kuma yana jin wari mara kyau, kuma an gwada warin cewa yana da wadata a cikin formaldehyde, kuma samfurin gaba ɗaya tsari ne wanda ba shi da mannewa. , maras ɗanɗano kuma mai son muhalli. Akwai SGS maganganun kare muhalli.