- 28
- Oct
Menene nau’ikan injin kashe kayan aiki
Menene nau’ikan kayan kashe kayan aiki
1. Jerin quenching na waje: yi gabaɗaya ko ɓarna quenching akan farfajiyar waje na daban-daban shafts, sanduna, tubes, da sassa daban-daban (kamar bearings, bawuloli, da sauransu).
2. Ciki da’irar quenching jerin: yi gaba ɗaya ko partal quenching a kan ciki da’irar daban-daban bututu da inji sassa, kamar Silinda liners, shaft hannayen riga, da dai sauransu.
3. Ƙarshen fuska da jerin quenching na jirgin sama: yi gaba ɗaya ko ɓarna quenching akan ƙarshen fuska da ɓangaren jirgin sama na sassa na inji.
4. Sirri na musamman quenching jerin: yi gabaɗaya ko ɓarna quenching akan wani yanki na sassa na musamman.
5. Silsilar kashe manyan sassa: yi gabaɗaya ko ɓarna quenching akan sassa masu nauyi da nauyi, irin su kayan aikin ruwa, rail ɗin sluice na dam, manyan bututun mai, da sauransu.
- Die surface quenching series: Die surface induction quenching inji kayan aiki ne na CNC tsari kayan aiki dace da zafi magani na manyan mota cover molds da kuma manyan maras madauwari sarari lankwasa sassa.