- 18
- Oct
Ayyukan bulo mai numfashi mai ladle
Aiki na tubali mai numfashi
Tsarin tacewa a waje da tanderu yanzu wani muhimmin bangare ne na aikin ƙera ƙarfe. Tsarin busa argon a ƙasan ladle ba makawa ne don tacewa a waje da tanderu, kuma tubalin da za a iya ƙerawa ladle shine babban abin da zai sa a gane wannan tsari. Tubalan da ke samun iska a halin yanzu sun kasu kashi -kashi da nau’ikan da ba su da kariya. Ayyukan buloshi masu iska suna da alaƙa da inganci da fitowar ƙarfe. Gabaɗaya magana, tubalin da ake hura iska yakamata ya dace da rayuwa, tasirin busawa ƙasa, ƙarfi da aminci. Juyin yau da kullun na tsire -tsire na ƙarfe.
(Hoto) tubalin iska mara gurbatawa
Dangane da rayuwar sabis, tasirin busa ƙasa da aminci da aminci, idan aka kwatanta da rabe-raben tubalin da ake iya jujjuyawa, tubalin da ake iya jujjuyawar iska mai ƙarfi yana da fa’idar bargawar iska mai ƙarfi, wanda zai iya hana ɓarnawar ƙarfe akan farfajiyar aiki na tubalin da za a iya yin iska; Bayan an gama zub da ƙarfe, ana iya saduwa da ƙimar iskar ba tare da tsaftacewa ko tsaftacewa ba, wanda hakan yana rage ƙarfin aikin ma’aikata sosai kuma yana rage wani ɓangaren amfani da makamashi; rayuwar sabis tana ƙaruwa sosai, kuma ana ƙara amfani da tubalin samun iska. Alamar tsaro.
Don tsagewar tubalin da iska ke iya ratsawa, adadin rabe-rabe da sifar rabe-raben guda ɗaya da biyu sun dogara da girman ladle, yanayin narkewa da ƙarar iska da ake buƙata, don haka tsarin samarwa na irin wannan tubalin da ke ratsa iska ya fi rikitarwa; Ta hanyar sarrafa girman barbashi na sinadaran, ana samar da adadin ramuka da ke gudana ta cikin dukkan shingen da aka tarwatsa daidai gwargwado, kuma tsarin microporous ɗin da aka kafa ɗaya ne, don haka tsarin samarwa yana da sauƙi. Akwai ƙirar tsage a ƙasan tubalin da ba za a iya jurewa ba, wanda yayi daidai da ƙaramin tsinken iska mai huɗa iska. Yayin aiwatar da amfani, lokacin da aka lura da guntun iskar gas akan fuskar aiki na bulo mai iska yayin gyara mai zafi, yana nuna cewa tsawon ragowar tubalin iskar bai isa ba, kuma ya zama dole Lallen baya layi.
(Hoto) tubalin iska mara gurbatawa
A cikin masana’antun bulo na cikin gida masu yin iska, aikin tubalin da ke hana gurɓataccen iska ya yi ƙasa da na tsagewar bulo. Kamfaninmu ya sami nasarorin da ba a taɓa ganin irin su ba ta hanyar binciken kimiyya da ƙira, ƙwarai yana inganta rayuwar sabis da tasirin busasshiyar tubalin iska.