site logo

Dalilai da gyara matsala na babban matsi mai ƙarfi da ƙaranci na chiller

Dalilai da gyara matsala na babban matsi mai ƙarfi da ƙaranci na chiller

Abubuwan da ke haifar da gazawar babban canji na matsa lamba na chiller

1. An toshe tace;

2. Ƙararrawar ƙararrawa ta haifar da rashin isasshen refrigerant a cikin tsarin;

3. Ƙararrawar matsa lamba mai ƙarfi da ta haifar da ƙarancin ruwan sanyi mai sanyi;

Mai ba da zafi na na’urar zirga-zirgar iska mai zafi ya daina aiki, yana haifar da ƙararrawa mai ƙarfi. Tsarin sarrafa chiller na dunƙule yana ɗaukar mai sarrafa shirin PLC da aka shigo da shi, kuma duniyar injin ɗin ɗan adam sanye take da babban allon taɓawa, wanda ke da sauƙi mai sauƙi da kyan gani da aiki mai hankali.

Hanyar kawarwa: naúrar firiji

1. Tsaftace tacewa ko maye gurbin nau’in tacewa iri ɗaya.

2. Maimaita refrigerant zuwa tsarin. Ana amfani da chillers na masana’antu a cikin sanyaya kayan aikin filastik da ke samar da gyare-gyare, wanda zai iya inganta haɓakar samfuran filastik, rage alamun saman da damuwa na samfuran filastik, sa samfuran ba su raguwa ko lalata, sauƙaƙe rushewar samfuran filastik. , da haɓaka ƙirar samfura, ta haka ne haɓaka haɓakar samar da injunan gyare-gyaren filastik. Ana amfani da chiller a cikin kayan aikin injin CNC, daidaita injunan ban sha’awa, injin niƙa, cibiyoyin mashin ɗin, kayan aikin injin na zamani, da nau’ikan madaidaicin inji kayan aikin sandar sandar sabulu da tsarin na’ura mai aiki da karfin ruwa matsakaici sanyaya. Yana iya sarrafa yanayin zafin mai daidai, yadda ya kamata ya rage lalacewar kayan aikin injin, da inganta kayan aikin injin. Daidaiton machining. Ana amfani da chillers masana’antu galibi azaman tsarin rufaffiyar madauki, gami da raka’o’in ruwan sanyi da ruwan zafi, na’urori masu ɗaukar nauyi da fanfuna masu yawo, bawul ɗin faɗaɗawa, babu rufe kwarara, tankunan ruwan sanyi na ciki, da tashoshin sarrafa zafin jiki.

3. Bincika ko famfo mai kewaya ruwa mai sanyaya yana aiki akai-akai, gyara ko musanya

4. Bincika ko fan na musayar zafi yana aiki akai-akai, kuma yi gyara ko sauyawa. Dangane da bambancin tsari da ka’idar aiki na firiji, firiji yana kama da na’urar kwampreso ta iska, kuma ana iya raba shi zuwa nau’i daban-daban kamar nau’in piston, nau’in dunƙule, da nau’in centrifugal. Daskarewa yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin kayan aikin firiji.