- 02
- Nov
Ingantacciyar ɗaukar zafi da saki yana ƙayyadadden aiki mai aminci da kwanciyar hankali na chillers masana’antu
Ingantacciyar ɗaukar zafi da saki yana ƙayyadadden aiki mai aminci da kwanciyar hankali na chillers masana’antu
Ƙayyadaddun ƙayyadaddun zafin zafi da ƙaddamarwa na injin sanyaya masana’antu yana ƙayyade ko kayan aiki yana da ingantaccen aikin aiki da kuma mafi kyawun sanyaya. Don saduwa da ainihin bukatun masana’antu ta amfani da chillers na masana’antu, masana’antun masana’antu na masana’antu suna yin gyare-gyare ga kayan aiki, kuma suna amfani da hanyoyin da suka fi dacewa don inganta ƙayyadaddun yanayin zafi da kuma sakin damar da ake yi na evaporator, don cimma manufar rage sauri. yanayin zafi.
Don kiyaye chillers masana’antu a cikin kwanciyar hankali na aiki na dogon lokaci, kamfanoni suna buƙatar samar da cikakkiyar kariya ga chillers masana’antu. Musamman kulawa da kula da mahimman abubuwan haɗin gwiwa dole ne a kammala su akai-akai. Shafi da evaporator, zafin zafi da kuma damar saki na chillers masana’antu sun bambanta da digiri daban-daban. Idan ingancin aiki na evaporator ya yi ƙasa, tasirin sanyaya na injin sanyaya masana’antu zai ragu babu makawa. Ko ana iya kiyaye aikin chillers na masana’antu lafiya da kwanciyar hankali babu makawa mai alaƙa da takamaiman ɗaukar zafi da ingantaccen sakin injin.
Lokacin da masana’antu ke amfani da chillers na masana’antu, don kiyaye chiller masana’antu cikin lafiya da kwanciyar hankali a yanayin aiki, dole ne su mai da hankali ga kulawar yau da kullun na chillers masana’antu. Musamman kiyaye kayan aikin evaporator yana buƙatar aiwatar da shi azaman abun ciki mai mahimmanci. Haɗuwa da takamaiman yanayin da kamfani ke amfani da injinan chillers na masana’antu, tsara cikakken tsare-tsare da tsare-tsaren kulawa, koda kuwa ya cimma manufar rage yuwuwar gazawar sashin injin chiller na masana’antu. A cikin al’ada aiki na evaporator, aikin masana’antu chillers don sha da kuma saki zafi ya fi kyau.
Ƙayyadaddun ingantaccen aiki na mai fitar da iska yana da alaƙa da firiji. Lokacin sake cika firiji kullum, bai kamata a ɗauka kawai cewa mafi yawan firji ba, mafi kyawun tasirin sanyaya. Duk wani nau’in samfuran chiller na masana’antu daban-daban suna da ƙaƙƙarfan buƙatu akan adadin firjin da aka yi wa allurar. Idan an ƙara yin allurar firiji, matsa lamba na ciki zai yi yawa, wanda kuma zai shafi aiki na yau da kullun na chiller masana’antu.
Don kiyaye sanyin masana’antu yana aiki a tsaye, dole ne a yi allurar da ya dace na firiji. Allurar refrigerant daidai da takamaiman amfani na masana’antu chillers don guje wa canje-canje a cikin matsa lamba na ciki wanda ya haifar da ƙari ko žasa da na’urar sanyaya, wanda zai yi tasiri sosai ga amintaccen aiki na chillers masana’antu.