site logo

Babban injin hardening machine

Babban injin hardening machine

Halayen kayan aiki na babban injin hardening machine

  1. Tun da ƙarfin wutan lantarki yana da ɗan ƙarami, ya isa a yi amfani da ƙwanƙwasa 6, kuma jituwarsa zuwa grid ɗin wutar ba zai wuce matsayin ba. An nuna ƙa’idar babban da’irar a cikin adadi na ƙasa.

(2) Wurin sarrafawa cikakke ne na dijital kuma an haɗa shi, kuma babu madaidaicin madaidaicin iko, wanda ke tabbatar da dogaro da ikon kutse na kayan aiki:

(3) Ƙarfin wutar lantarki na wutar lantarki koyaushe yana iya tabbatar da babban ƙarfin wutar lantarki

(4) Yana da kyakkyawan tasirin juriya

(5) Cikakken amintaccen aikin kariya

Wannan madaidaicin kewayon yana sanye da matakan kariya daban -daban kamar overcurrent, overload, overvoltage, rashin lokaci, ƙarancin ƙarfin ikon sarrafawa, ƙarancin ruwa mai sanyaya ruwa da zafin zafin ruwa mai sanyaya.

(6) Babban aikin jerin aikin sanin kai

(7) Ƙaƙƙarfan sarrafawa ta waje mai yawa

(8) Sauki da dacewa mai sauƙi da dacewa

(9) Mai sauƙin aiki, kawai kunna ƙarar don kunna injin.

(10) Voltage da tsarin PID na rufaffiyar madaidaiciya da tsarin sarrafawa.

(11) Hanyar sanyaya: sanyaya ruwa. Matsalar ruwa tana tsakanin 1.5-2Kgf/cm3, ingantaccen sanyaya (kowane reshe yana da aikin kariya da zafin jiki). Duk bututun sanyaya kayan aiki ana haɗa su ta bututun bakin karfe, wanda yakamata ya zama mai dacewa da sauri don shigarwa da rarrabuwa. Ruwa na ruwa yana buɗewa, kuma tankin ruwan sanyaya an yi shi da bakin karfe. Tsayin shigarwa yana da nisan mita 1.5 daga kasan majalisar.

(12) Tabbatar cewa canjin wutar lantarki ya canza: 380 V ± 10% na iya yin aiki akai -akai

(14) Kwamitin kayan aiki an sanye shi da voltmeter na layi mai shigowa, ammeter na tsaka -tsakin mita, tsaka -tsakin voltmeter, mitar wutar lantarki ta tsaka -tsaki da mitar wuta.

(15) Sigogin fasaha na capacitor da mai canzawa na tsaka -tsakin tsaka -tsaki suna dacewa da madaidaicin wutar lantarki. Capacitor ɗin yana ɗaukar duk fim ɗin da aka samar a Guilin (fasahar Amurka).

(16) Gidan wutar lantarki yana amfani da hanyar da aka rufe, kuma akwai fitilu masu kyalli don kiyayewa a ciki, kuma akwai ramuka masu bugawa don shigar da waya a sama da ƙasa, kuma ƙofofin gaba da na baya suna sanye da madaurin hatimi.

(17) Kebul ɗin yana ɗaukar kebul mai sanyaya ruwa, kuma tiyo yana ɗaukar bututu mai ƙarfi.

(18) An gyara alamomi iri -iri masu nuni da rivets.

(19) Ƙarfin rufi da tsayayya da ƙarfin lantarki, babban juriya-ƙasa (harsashi) juriya ba ƙasa da 1M ba

2. Bayanin tsarin mai jujjuyawar mitar matsakaici:

Mai jujjuyawar tsaka-tsakin tsaka-tsaki yana ɗaukar sabon nau’in (nau’in PR) mai jujjuyawar, kuma jigon mai jujjuyawar an yi shi da 0.2-0.35mm katanga mai ƙyalli na siliki na ƙarfe (zanen gado 3K). Ana murƙushe muryoyin ta hanyar da ba ta dace ba. Yawan juyawa ya bambanta sosai. Za’a iya canza bangarorin asali da na sakandare gwargwadon Yana buƙatar haɗewa ba tare da izini ba zuwa mara kyau har ma ya zama rabo, kuma daidaitawar kaya yana da ƙarfi. Dukansu murɗaɗɗiyar wutar lantarki da maɓallin ƙarfe suna da kewaye mai sanyaya ruwa.

Yi amfani da yanayin babban injin hardening machine

Samar da wutar lantarki: 3Ф 380V ± 10% 50HZ tsarin waya uku-uku

2. Zazzabi na yanayi: 5-35 ℃

3. Tsayin: kasa ko daidai da 1000M

4. Yanayin zafi: <90%

5. sanyaya ruwa mai yawo: matsawar ruwa: 0.15-0.3Mpa

6. Babu ƙurar ƙura da iskar gas