site logo

Induction narkewar tanderu matsayi ne da ba za a iya jayayya ba da aka yi amfani da shi azaman kayan narkewa a cikin ginin

Induction narkewar tanderu matsayi ne da ba za a iya jayayya ba da aka yi amfani da shi azaman kayan narkewa a cikin ginin

Kwatankwacin aiki tsakanin tanderun narke narke na tsaka-tsaki da tanderun shigar da wutar lantarki ta mitar narkewa (ɗaukakin ƙarfe a matsayin misali)

Lambar Serial Fihirisar kwatanta Matsakaicin mitar shigar da wutar lantarki Mitar wutar lantarki shigar da wutar lantarki Comment
1 Ƙarfin ƙarfi 600-1400 kW/t 300 kW/t Ƙimar da aka yarda da ƙimar ƙarfin daidaitawa kowace tan na ƙarfin tanderu ya bambanta da mita
2 Hanyar aikin narkewa Narkewar tsari Ragowar hanyar narkewar ruwa  
3 Bukatun don ƙara kayan aiki Ƙananan buƙatu Babban misali  
4 Narkar da naúrar 500 ~ 550 kWh/t 540 ~ 580 kWh/t Saboda tsananin ƙarfin ƙarfin tanderun shigar da wutar lantarki na tsaka-tsaki, ƙananan asarar zafi, ɗan gajeren lokacin narkewa, da babban inganci gabaɗaya.
5 Yanayin daidaitawar wuta 0 ~ 100% daidaitawa mara mataki Daidaita mataki Daidaitawar wutar lantarki ta wutar lantarki na masana’antu kuma ya haɗa da daidaitawar ma’auni na uku, wanda ya fi rikitarwa
6 Daidaita wutar lantarki ta atomatik Can wahala  
7 Sakamakon motsawa na narkewa daidaitacce Babba kuma gyarawa Tasirin motsawar tanderun shigar da wutar lantarki na tsaka-tsaki yana canzawa tare da canjin mitar
8 Adadin amfani da wutar lantarki 30 ~ 40% 100%  
9 Adadin gyaran wutar lantarki Karami Girma  
10 Binciken kuskure da aikin kariya Gabaɗaya, mai ƙarfi Yanada  
11 Yiwuwar haɗi zuwa kwamfutar Can wahala Za’a iya haɗa tanderun narkewar mitar matsakaita tare da sarrafa atomatik da tsarin gudanarwa na tsarin narkewar kwamfuta
12 Jimlar rabon hannun jari ~ 90% 100%  

 

Ƙimar da aka halatta na ƙarfin wutar lantarki a mitoci daban-daban (simintin ƙarfe da ƙarfe)

Akai-akai (Hz) 1000 500 250 125 50
Ƙarfin wutar lantarki (t) 0.2 ~ 1.5 0.6 ~ 6 1.1 ~ 18 2.5 ~ 60 8 ~ 100
Ƙarfin ƙarfi (kW/t) 1345 945 670 475 300
           

Mafi girman mitar aiki na tanderun lantarki, mafi girman ƙimar ƙarfin ikon da aka yarda. A halin yanzu, ƙarfin ƙarfin matsakaicin mitar induction narke tanderun da aka kera a ƙasashen waje yawanci ana saita shi zuwa 600-800 kW/t, kuma ƙarfin ƙarfin ƙarfin wutar lantarki na iya kaiwa 1000 kW/t. Girman ƙarfin wutar lantarki na tsaka-tsakin mitar induction narkewar tanderu yawanci ana saita shi zuwa kusan 600 kW/t. Wannan yafi la’akari da abubuwa biyu na rayuwar sabis na rufin tanderun da kuma samar da kayan aiki, saboda rufin tanderun da ke aiki a ƙarƙashin yanayin ƙarfin ƙarfin ƙarfin yana wanke ta hanyar tasiri mai karfi na narkewa.

Daga binciken da aka yi a sama, ana iya ganin cewa idan aka kwatanta da tanderun shigar da wutar lantarki, matsakaicin mitar narkewar wutar lantarki yana da matsayi maras tabbas a matsayin na’urar narkewa a cikin kafuwar zamani dangane da aikin fasaha, aikin aiki da saka hannun jari.