site logo

Abubuwan da za a shirya kafin samar da tef na mica

Abubuwan da za a shirya kafin tef mica samar

1. Sanya kayan aiki da kayan aunawa akan benci na aiki kuma duba ko kayan aikin awo ba su da sifili.

2. Bincika ko tef ɗin mica al’ada ce. Idan akwai wani rashin daidaituwa, kai rahoto ga ma’aikatan kulawa don gyara nan take.

3. Shirya samfurori da kayan da aka gama da su bisa ga tsarin samarwa, da kuma duba ko samfurori da kayan da aka kammala sun cancanta ta hanyar kwarewa kuma sun cika ka’idodin tsari, kuma shigar da ingantacciyar waya ta jan karfe a kan kwandon biya, da daidaita tashin hankali.

4. Rataya gears bisa ga filin rufewa da ake buƙata ta hanyar tsari, kuma zaɓi ƙirar nannade bisa ga buƙatun tsari.

5. Dangane da buƙatun tsari na tef ɗin mica, shigar da tef ɗin mica a kan kai mai jujjuya bi da bi bisa ga adadin yadudduka na nannade, daidaita tashin hankali na tef ɗin mica, kuma ja sandar jagorar mica tef zuwa gaba da m bi da bi.

6. Shirya reel ɗin ɗauka kamar yadda ake buƙata, bincika ko na’urar tana cikin yanayi mai kyau, kuma shigar da reel ɗin ɗaukar hoto akan ɗigon ɗaukar hoto.

7. Ja da layin da ke kusa da dabaran juzu’i na tsawon sau 3-4, gyara ƙarshen layin juzu’i akan reel ɗin ɗaukar hoto, sannan ja ɗayan ƙarshen kafin ƙirar nannade.