site logo

Yadda za a zabi murfin ƙura don tanderun narkewa?

Yadda za a zabi murfin ƙura don an induction narkewa tanderu?

1. Ka’idar induction narkewa ƙura murfin:

An shigar da murfin ƙurar murfi mai narkewa a kan dandali na narkewa ta hanyar kafaffen tushe. Matsanancin mitar shigar da tururi mai narkewa yana tsotsewa ta hanyar fanka da bututu. A lokacin adana zafi da lokacin dumama tanderun narkewar ƙura, murfin ƙura na murhun narkewar wutar lantarki an rufe shi sama da matsakaicin mitar induction narkewa, wanda shine mafi kyawun hanyar cire ƙura; lokacin ciyarwa, hannun juyi na murfin ƙura na murhun narkewar induction yana juyawa a wani kusurwa ƙarƙashin aikin silinda mai, wanda zai iya ɗaukar babban Sashe na hayaki da ƙura; lokacin da ake zuba narkakkar ƙarfe, murfin ƙura na murhun narkewar induction yana jujjuya ƙaramin kusurwa ta cikin wani silinda mai don ɗaukar ɓangaren hayaki da ƙura. Tashar kawar da ƙura ta murhun narkewar induction tana haɗe zuwa waje mai haɗa bututu coaxial tare da jujjuyawar jikin tanderu ta hanyar haɗin haɗin kai, kuma ana jujjuya shi tare da jikin tanderun na tsakiyar mitar induction narkewa. Don haka, wannan induction narkewar murfin ƙurar ƙura kuma ana kiranta da ƙaƙƙarfan ƙurar ƙura ko guguwar ƙura ta ƴan masana’antu.

2. Zaɓin murfin ƙura don tanderun narkewa:

2.1. Tanderun narkewar induction yana ɗaukar tsarin shigarwa akan dandamali na tanderun wutar lantarki na matsakaici, wanda ke da ingantaccen aiki mai ƙarfi, ingantaccen aiki, rarrabuwa mai dacewa da haɗuwa, kuma ba zai haifar da nakasawa na jikin wutar lantarki ba; jujjuyawar jujjuyawar murfin ƙura yana da ƙananan, wanda ke guje wa lalacewa kuma yana rage nauyin silinda mai; tsarin hydraulic na murfin ƙura yana da kwanciyar hankali Amintacce kuma mai dacewa aiki, guje wa haɗari da lalacewa ta hanyar silinda mai; tasirin kawar da kura gaba ɗaya yana da kyau.

2.2. Murfin ƙura na murhun narkewar induction an yi shi da farantin karfe. Jikin murfin ana sarrafa shi ta hanyar ruwa, kuma ana iya buɗe shi da rufe ta hanyar juyawa da baya. Matsakaicin juyawa shine 0-85 °; Hanyar jujjuyawar jikin murfin tana sarrafawa ta hanyar bawul ɗin solenoid. An lulluɓe murfin tare da murfin tanderun adana zafi (ba tare da wani abu ba) don hana narkakken ƙarfe daga fantsama da hasken zafi.

2.3. Murfin ƙura na induction narkewa yana da tsari mai sauƙi, kuma ana iya juyawa baya da gaba yadda ake so lokacin caji, zubar da narkakken ƙarfe da auna zafin jiki, yadda ya kamata yana tattara hayaki da ƙura, kiyaye zafi da hana narkakken ƙarfe daga fantsama da zafi. radiation. Lokacin da tanderun lantarki ke zubar da narkakkar ƙarfe, murfin tanderun ba zai shafi ɗaga narkakkar ledar ƙarfe ta ƙugiya ba. (Tsarin tsarin hydraulic da bututu sune alhakin mai siye)