- 31
- Jan
Bayanin tsari na 2000 digiri injin tungsten waya sintering makera
Bayanin tsari na 2000 digiri injin tungsten waya sintering makera
1. Tungsten waya sintering tanderu rungumi dabi’ar a tsaye tsari, wanda ya hada da wani tanderu jiki, a tanderu kasa dagawa inji, injin injin, da tsarin kula da zazzabi.
2. Jikin tanderun yana ɗaukar tsari mai sanyaya ruwa mai ninki biyu, bangon ciki yana daidai da bakin karfe, kuma bangon bakin karfe yana yashi da matted. (Yadudduka na ciki da na waje an yi su ne da bakin karfe, wanda ke da kyau da karimci. Yana iya guje wa tsatsa idan aka yi amfani da shi na dogon lokaci). Cool da ruwa don kiyaye yawan zafin jiki na tanderun da ba zai wuce 60 ℃ ba. The dumama kashi a cikin tanderun da aka yi da tungsten waya raga da tungsten farantin ta hanyar kai Fusion sealing walda tsari a cikin keji tsarin, wanda cinye ƙasa da iko da kuma yana da wani sabon tsarin. Garkuwar zafi mai dumbin yawa ta ƙunshi takardar tungsten, takardar molybdenum da bakin karfe. An gyara shi da bakin karfe a waje. Yana da sifofi mai kyaun iskar iska, tsafta mai kyau, da saurin dumama. Murfin allo yana ɗaukar tsarin kayan abu ɗaya, kuma kayan bakin karfe suna goge daidai. Gefen tanderun yana sanye da na’urori masu sanyaya ruwa, ramukan kallo da garkuwa. Ikon zafin jiki yana ɗaukar ikon sarrafawa ta atomatik wanda aka raba, kuma ma’aunin zafin jiki da ke ƙasa 2000 ℃ yana ɗaukar ma’aunin zafin jiki mai zaman kansa na hannun rigar tungsten rhenium thermocouple da kansa wanda kamfaninmu ya haɓaka.
a. The thermocouple wani tungsten hannun riga mai kariya tungsten rhenium thermocouple da kansa wanda kamfaninmu ya haɓaka. Yin amfani da kayan kariya masu inganci masu inganci yana ba wa thermocouple damar auna kai tsaye daga zafin daki zuwa 2100C, kuma ba shi da sauƙi a yi amfani da shi na dogon lokaci a ƙarƙashin yanayin zafi mai zafi na 2100C. Siffofin kamar karyewar ma’aurata, tsawon sabis da ma’aunin zafin jiki daidai. Yana warware gaba ɗaya lahani na ma’aunin zafin jiki mara kyau da sauƙi mai tsangwama tare da kayan aikin infrared na al’ada.
b. Haka kuma jikin tanderun an sanye shi da thermocouple mai saka idanu don gano yanayin zafin da ke cikin rufin rufin. Da zarar babban na’urar auna zafin jiki ta kasa, za ta yanke shirin dumama ta atomatik kuma ta ba da ƙararrawa don kare amincin kayan aiki da kayan aikin da aka haɗa.
3. Babban ɓangare na jikin tanderun shine murfin tanderun, kuma an ba da murfin tanderun tare da rami na thermocouple. Hannun hannun tungsten yana kare tungsten rhenium thermocouple daidai gwargwado zuwa kogon tanderun, ta yadda ma’aunin zafin jiki ya fi daidai.
4. Ƙarƙashin ɓangaren wutar lantarki shine ƙasan tanderun, kuma ana iya sanya crucibles ko wasu kayan da aka sarrafa a kan kasan tanderun. Buɗe ƙasan tanderun yana ɗaukar ɗagawa na lantarki (da aikin hannu), wanda ya dace da masu amfani don ɗauka da sauke kayan.
5. The dumama kashi rungumi dabi’ar high zafin jiki tungsten waya raga, da m layout da amfani don inganta uniformity na tanderu zafin jiki. Multi-Layer karfe garkuwar zafi hada da tungsten da bakin karfe, waje gyarawa tare da bakin karfe farantin, yana da halaye na mai kyau iska permeability, mai kyau tsabta, da kuma sauri dumama. Murfin allo yana ɗaukar tsarin kayan abu ɗaya, kuma kayan ƙarfe na bakin karfe suna goge daidai. Tsaftace injin yana rage fitar da hayaki. . An yi farantin tungsten ya zama tsarin keji ta hanyar haɗakar da kai ta hanyar waldawa, wanda ke cinye ƙasa da ƙarfi kuma sabon salo ne a cikin tsari.
6. Layer gefen murhu na murhu an sanye shi da ma’aunin zafin jiki mai karewa. Da zarar rashin daidaituwa ya faru a cikin tanderun, zai yanke dumama ta atomatik kuma ya ba da ƙararrawa. Filin dumama a cikin tanderun yana ɗaukar tsari mai sassauƙa don hana haɓakawar thermal da lalacewa, kuma yana da tsawon rayuwar sabis.
Tsarin injin injin injin tungsten waya sintering makera
Yana ɗaukar saitin famfo mai matakai biyu, famfo mai haɗa kai tsaye VRD-8 da famfo FB-600 guda ɗaya. Manual high injin baffle bawul, manual injin karamin baffle bawul, injin matsa lamba ma’auni, inflation bawul, huta bawul, da dai sauransu Haɗin tsakanin injin bututun da famfo yana haɗe da wani karfe corrugated tiyo mai sauri connector (don rage vibration), da kuma vacuum digiri ana auna. Yi amfani da ma’aunin injin nuni na dijital.
Tsarin sanyaya ruwa don injin tungsten waya sintering makera
Ya ƙunshi bawul ɗin bututu daban-daban da sauran na’urori masu alaƙa. Reshen yana ɗaukar bututun ruwa na roba baƙar fata, kuma ana haɗa haɗin haɗin bakin karfe da bututun roba ta hanyar latsawa. Bayan babban bututun sanyaya ya shiga, sai a aika zuwa jikin murhu, murfin murhun wuta, kasa tanderu, electrode mai sanyaya ruwa, fanfunan watsa ruwa da sauran wuraren da ake bukatar ruwan sanyaya ta kowane bututun reshe, sannan a tattara a bututun ruwa. don cirewa. Babban bututun shigar ruwa yana sanye da ma’aunin matsin lamba na lantarki, wanda ke da aikin yanke wutar lantarki ta atomatik ta hanyar ƙararrawar sauti da haske. Kowane bututu shigar ruwa mai sanyaya yana sanye da bawul ɗin hannu, wanda zai iya daidaita kwararar ruwa da hannu.
Tsarin hauhawar farashin kayayyaki
Ana sarrafa adadin kwarara ta hanyar gilashin rotor flowmeter, matsa lamba a cikin tanderu ana sarrafa shi ta hanyar firikwensin matsa lamba, bututun ɗaukar yanayi mai kariya da bututu mai shayewa, kuma tsarin yanayin tsaro yana sanye da CKD atomatik solenoid bawuloli, bawuloli akan kashewa, da dai sauransu.
Gidan kula da wutar lantarki
An shigar da jikin tanderun da tsarin injin a gefe guda na majalisar kula da wutar lantarki, suna samar da tsarin haɗin gwiwa tare da ma’ajin sarrafa wutar lantarki, kuma na’urar ta atomatik tana cikin ɗakin kulawa. Tsarin kula da wutar lantarki yana maida hankali ne a cikin majalisar kulawa, kuma an tsara allon taɓawa, nunin dijital na yanzu da voltmeter, ma’aunin injin, da sauransu akan panel. Ma’aikatar kula da ma’auni shine daidaitaccen tsarin kula da wutar lantarki tare da hadedde tsarin samun iska. Tsarin sarrafa lantarki kuma yana da ayyukan ƙararrawa na sauti da haske kamar wuce gona da iri, yanke ruwa, yawan zafin jiki da gazawar canjin thermocouple. Abubuwan lantarki da aka yi amfani da su sune Schneider, Omron da sauran alamun.
Adadin wadata
1. Jikin wuta: 1
2. PLC mai sarrafa shirye-shirye: 1 saiti
3. Compound injin ma’auni (Chengdu Ruibao): 1 saiti
4. Babban na’urar auna zafin jiki: 1
5. Touch Screen (Kunlun Tongtai): 1
6. Kulawa da thermocouple: 1 saiti
7. Kayan aikin sa ido: 1
8. Igiyar wutar lantarki: mita 6
9. VRD-8 kai tsaye-haɗe-haɗe famfo: 1 saiti
10. FB-600 kwayoyin famfo (Beijing Century Jiutai): 1 saiti
11. Majalisar kula da wutar lantarki: 1
12. Transformer: 1
13. Umarni da kayan da ke da alaƙa: 1 saiti
kayayyakin kayayyakin
1. Thermocouple waya: 2 guda
2. Gilashin taga lura: 2 guda
3. Zoben rufewa: saiti 1
4. Tungsten crucible: 1 saiti