site logo

Yadda za a warware crankshaft matsakaici quenching nakasawa?

Yadda za a warware crankshaft matsakaici quenching nakasawa?

Akwai abubuwa da yawa waɗanda ke shafar nakasar crankshaft bayan quenching.

1: Matsalar kayan aiki: matsanancin zafin jiki na ƙirƙira ƙarfe mara ƙarfi bayan ƙirƙira ba a sarrafa shi ta hanyar maganin zafi;

2: Matsalar Material: Abubuwan da ke cikin kayan cikin gida sun yi rauni sosai. Mun yi kwatance. Yin amfani da ɓangarorin Indiya ko Brazil, ta yin amfani da tsarin kashewa iri ɗaya, nakasar ta yi ƙanƙanta fiye da na cikin gida.

3: Gyaran sanyi na farko yana ɗaukar tsarin aiki mai ma’ana don rage damuwa aiki, guje wa damuwa da wuri, sakin damuwa yayin quenching, da haɓaka nakasawa. Da kyar kowa ya lura da wannan, kuma ba za mu iya neman dalilin rega kawai ba. Matsalolin da injin ya bari yakan kashe mu.

4: Yi amfani da ƙayyadaddun jiyya mai zafi shigar da ya dace, zaɓi zafin zafin da ya dace (fesa quenching) don nutsewar ruwa, da rage zafin shigar ruwa.

5: Domin inductor mai siffar sirdi, rage matsi na hawan inductor akan jarida.

6: Lokacin da aka kashe wuyan sandar haɗin haɗin, ana amfani da juyawa ciki da waje don canza wutar lantarki, ta yadda haɗin sandar wuyan quenching Layer ya zama uniform.

7: Ɗauki tsarin sarrafawa mai dacewa, wanda ke da taimako sosai don canza nakasar crankshaft. Wannan shine abin da zan iya tunanin yanzu. Ina fatan za ku iya ƙarawa. Nakasawa matsala ce mai matsala ta crankshaft quenching. Wasu suna cewa ana iya daidaita shi, amma wani lokacin yana yiwuwa. Yawancin raƙuman ruwa sun bayyana a fili cewa ba a yarda da daidaitawa ba, koda kuwa yana da zafi. Makaranta ba ta yarda ba, ba wai bana son makaranta ba.

https://songdaokeji.cn/category/blog/quenching-equipment-related-information

firstfurnace@gmil.com