- 03
- May
Yadda za a yi tsarin ciyar da mota na induction narkewa?
Yadda za a yi tsarin ciyar da mota na induction narkewa?
Girman motar ciyarwa ta injin wutar lantarki ya kamata saduwa da bukatun ci gaba da ciyarwa da samar da narkewa. Akwai nau’ikan aiki guda biyu na akwatin sarrafawa da na’ura mai nisa don tafiyar da motar ciyarwa da aikin ɗaga ruwa. Maɓallin sigina irin su matsayin matsayi na motar ciyarwa, matsayi mai gudana, da matsayi na tashar tashar ruwa ya kamata a shigar da su cikin PLC kuma a nuna su akan allon HMI.
Layin ciki na motar ciyarwa yana sanye da faranti mai juriya, mai tuƙi biyu, ƙaramar hayaniya, ba ta da sauƙi ga matsewa, kuma tana tafiya cikin sauƙi.
Tsarin tuƙi na motar ciyarwa yana ɗaukar hanyoyin sarrafawa guda biyu na jujjuya mitar mita da farawa na al’ada, waɗanda za su iya tafiya cikin sauƙi kuma su tsaya a tsaye. Tsarin tuƙi mai motsi biyu abin dogaro ne kuma mai dorewa. Ya kamata a tabbatar da cewa har yanzu yana iya aiki tare da rage nauyi lokacin da tuƙi ɗaya ya gaza, kuma tabbatar da ci gaba da samarwa. Yin la’akari da ƙarfin mai ragewa da motar yayin aikin zubar da kaya); mai sauya mitar ya ɗauki Siemens, Fuji, ABB brands, tare da allon nuni da jagora; farawa na al’ada yana sarrafawa ta hanyar mai lamba, kuma akwatin sarrafawa yana sanye da sauyawa don gane yanayin yanayin al’ada / mai canzawa, siginar matsayi na al’ada / mitar ya kamata a haɗa shi zuwa PLC, nunawa ta hanyar HMI, kuma saita kariyar interlock. .
Lokacin da motar ciyarwa ke gudana tare da ƙararrawar sauti da haske, ya kamata a saita canjin gaggawa. Maɓallin gaggawa yana buƙatar yin la’akari da dacewa na aiki don tabbatar da lokacin kashewa da aminci a yayin wani hatsari, da kuma saita na’urar rigakafin haɗari;
Ya kamata a shimfida layin kula da tsarin motar ciyarwa kuma a rataye su da kyau don kauce wa lalacewar layin yayin aikin ciyar da motar ciyarwa.
An saita na’urar haɗakarwa tsakanin motar ciyarwa da jikin tanderun tanderun narkewar induction, dandali na ɗagawa, da tsarin kawar da ƙura don gujewa rashin aiki da lalacewa ga kayan aiki, kuma matakan kariya na tsaro cikakke ne.
Ana amfani da madaidaicin madaidaicin madaidaicin madaidaicin madaidaicin madaidaicin hoto da na’urar lantarki don gano matsayi.
Tsarin ciyarwa na iya karanta bayanai kuma an sanye shi da allo mai zaman kansa, wanda zai iya nuna dandamalin ɗagawa, yanayin aiki na motar ciyarwa, matsayin matsayi,
Maɓalli masu mahimmanci irin su yanayin aiki na tashar hydraulic, kuma tare da aikin kariyar haɗin gwiwa, tabbatar da amincin kayan aiki.