- 30
- Oct
0.25T shigar da wutar lantarki amfani da kiyayewa
0.25T shigar da wutar lantarki amfani da kiyayewa
- 1. Ana yin karkatar da jikin tanderun ta hanyar aiki da majalisar ko motsi akwatin maballin. Latsa ka riƙe maɓallin “L”, jikin tanderun zai juya gaba, kuma za a sauke bakin tanderun don ƙyale narkakkarwar ta zubo daga bakin tanderun. Lokacin da aka saki maɓallin, tanderun za ta kasance a cikin yanayin karkatar da asali, don haka ana iya juya jikin tanderun don zama a kowane matsayi. Latsa ka riƙe maɓallin “ƙasa” kuma tanderun za ta juya baya har sai an saki maɓallin a kwance.
- Bugu da kari, akwai maballin “Stop Emergency”, idan aka danna maballin “Lift” ko “Lower” sannan a sake shi, to ba za a iya dawo da maballin kai tsaye ba, nan da nan sai a danna maballin “Tasha Gaggawa” don yanke maballin. iko. Jikin tanderun yana tsayawa yana juyawa;
- 2. Lokacin da ake narkewa, dole ne a sami isasshen ruwa mai sanyaya a cikin firikwensin. Koyaushe bincika ko matsa lamba na ruwa da zafin ruwa na bututun shigarwa da fitarwa na al’ada ne yayin narkewa;
- 3. Ya kamata a tsaftace bututun ruwa mai sanyaya akai-akai tare da iska mai iska, kuma ana iya haɗa bututun iska da aka matsa zuwa haɗin gwiwa akan bututun shigar ruwa. Kashe tushen ruwa kafin rarraba haɗin bututu;
- 4. Lokacin da aka dakatar da tanderun a cikin hunturu, ya kamata a lura cewa kada a sami ragowar ruwa a cikin coil induction, kuma dole ne a busa shi tare da iska mai matsa lamba don hana firikwensin sanyi;
- 5. Lokacin shigar da bas ɗin bas, ƙara ƙullun haɗawa kuma duba idan kullun suna kwance bayan buɗe tanderun;
- 6. Bayan da aka bude tanderun, ya zama dole a duba akai-akai ko haɗin gwiwa da ƙuƙuka masu ɗorewa suna kwance, da kuma kula da kullun da ke haɗuwa da faranti masu sarrafawa;
- 7. Lokacin da aka zana bango, sai a gyara shi. Gyaran ya kasu kashi biyu: cikakken gyarawa da gyara juzu’i:
- 7.1. M gyara
- Ana amfani da shi lokacin da bango ya kasance daidai da kauri zuwa kauri na kusan 70 mm.
- Matakan faci sune kamar haka:
- 7.1.1. Cire duk shingen da aka haɗe zuwa bangon crucible har sai an fallasa wani farar fata mai laushi;
- 7.1.2. Sanya mutuwa guda ɗaya kamar lokacin da aka gina tanderun, saita tsakiyar kuma gyara shi a gefen babba;
- 7.1.3. Shirya yashi quartz bisa ga tsari da hanyar aiki da aka bayar a cikin abubuwa 5.3, 5.4, da 5.5;
- 7.1.4. Zuba yashin ma’adini da aka shirya tsakanin crucible da ragon kuma amfani da φ6 ko φ8 zagaye karfe;
- 7.1.5. Bayan ƙaddamarwa, ƙara cajin zuwa ga crucible da zafi zuwa 1000 ° C, zai fi dacewa don 3 hours kafin ci gaba da zafi don narke cajin.
- 7.2 gyara sashi
- Ana amfani da shi lokacin da ɓangaren kauri na bango bai wuce 70mm ba ko kuma akwai fashewar zaizaye sama da coil induction.
- Matakan faci sune kamar haka:
- 7.2.1. kawar da slag da adibas a lalacewa;
- 7.2.2. Gyara cajin tare da farantin karfe, cika yashin ma’adini da aka shirya, da kuma m. Lura cewa kada ku bari farantin karfe ya motsa a ainihin lokacin;
- Idan ɓangarorin da aka zana yana cikin coil induction, ana buƙatar cikakken hanyar gyarawa;
- 8. A kai a kai ƙara man mai ga kowane ɓangaren mai na murhun wuta;