- 23
- Sep
Tambayoyin da ake buƙatar kulawa da su a cikin shigar wutar makera ta kashe maganin zafi
Tambayoyin da ake buƙatar kulawa da su a cikin shigar wutar makera ta kashe maganin zafi
The shigowa dumama tanderu za a iya musamman bisa ga bukatun. Kayan aikin dumama shigar da kanta samfuri ne mara daidaituwa. Muna buƙatar abokan ciniki don samar da wasu sigogi na kayan aikin don ƙira da samarwa, kamar: tsayin da faɗin kayan aikin da fitowar kayan aikin da ake buƙata awa ɗaya, da dai sauransu.
Injin wutar dumama yana da ƙirar ƙira ta musamman, ƙirar ɗan adam, da kuma mai da hankali kan ƙwarewar abokin ciniki. An ƙera shi tare da ƙa’idodi masu inganci, kyakkyawan inganci da ingantaccen aiki na tsaka -tsakin shigar da kayan aikin dumama ya fi ƙarfin samfuran gasa.
Menene batutuwan da ake buƙatar kulawa da su a cikin shigar wutar murhu ta kashe maganin zafi?
1. Ƙayyade buƙatun fasaha don kashe aikin aikin
Buƙatun ƙarfi na farfajiya na sassan bayan jiyya mai zafi a cikin murhun shigar da wutar lantarki yana da alaƙa da abubuwan sunadarai na kayan da yanayin amfani. An ƙaddara zurfin murfin murƙushewa gwargwadon kaddarorin injin kayan aikin. Akwai buƙatu daban -daban don sashi da girman yankin da aka taurare. Dangane da kayan aiki da yanayin aiki na sashin, an ƙayyade kewayon darajar kowane grid.
Na biyu, zaɓi na kashe zafin zafin kayan aikin dumama
Injin wutar dumama yana da saurin dumama. Idan aka kwatanta da hanyar dumama gabaɗaya, an zaɓi babban zafin dumama. Zazzabi mai dumama da ya dace yana da alaƙa da sinadaran ƙarfe, yanayin tsarin asali da saurin dumama da sauran abubuwan;
Tambayoyin da ake buƙatar kulawa da su a cikin shigar wutar makera ta kashe maganin zafi
Na uku, zaɓin mitar shigar da kayan aikin dumama
Zaɓin mitar na’urar da ke kashe kayan aikin zafin zafi galibi an ƙaddara shi ne gwargwadon zurfin murfin murƙushewa da girman kayan aikin. Lokacin da aka ba kayan aiki ko aka zaɓa, yawan kayan aikin shine ma’aunin da ba a daidaitawa;
4. Hanyar dumama da shigar da aiki
1. Hanyar dumama lokaci guda. A cikin wannan hanyar dumama, saman mai zafi yana da zafi a lokaci guda. Duk ɓangaren kayan aikin da ke buƙatar yin zafi yana kewaye da inductor. A cikin samar da taro, don ba da cikakkiyar fa’ida ga yuwuwar kayan aiki da haɓaka ingancin samarwa, muddin Idan ƙarfin fitarwa na kayan aikin ƙarfafawa ya isa, yakamata a yi amfani da dumama lokaci ɗaya gwargwadon iko.
2. Hanyar dumama mai ɗorewa, dumama da sanyaya farfajiyar sassan ana ci gaba da yin su. Ci gaba mai dumama yawan aiki yana da ƙanƙanta, amma yankin dumama yana raguwa, kuma ana iya rage ƙarfin kayan aiki, don haka yana haɓaka kewayon aikace -aikacen kayan aikin.