- 05
- Dec
Camshaft Quenching Machine
Camshaft Quenching Machine
camshaft wani sashi ne a cikin injin piston. Ayyukansa shine sarrafa buɗewa da rufewa na bawul. Manufar camshaft quenching shine a canza supercooled austenite zuwa martensite ko bainite don samun tsarin martensite ko bainite, sannan a huce shi da yanayin zafi daban-daban don inganta ƙarfi, taurin, da juriya na karfe. Grindability, gajiya ƙarfi da taurin, da dai sauransu, don saduwa da daban-daban amfani da bukatun na daban-daban inji sassa da kayan aiki.
Halayen ayyuka na camshaft hardening inji kayan aikin / rabi-shaft induction hardening inji kayan aikin:
1. Wannan inji kayan aiki rungumi dabi’ar PC masana’antu dijital kula da tsarin, tare da ci-gaba yi, dace debugging da amfani, da kuma iya saduwa da quenching bukatun na hadaddun workpieces zuwa mafi girma har.
2. Wannan na’ura kayan aiki iya cimma quenching hanyoyin: ci gaba da scanning quenching, lokaci guda quenching, segmented ci gaba da scanning quenching (saita da mataki na segmentation, babu tafiya canji da ake bukata, guda a kasa), segmented lokaci guda quenching.
3. Hankula workpieces (a cikin kewayon m girma) zartar da wannan na’ura da kayan aiki: shafts: daban-daban shafts, tako shafts, kaya shafts, camshafts, Semi-shafts, m da’ira da kuma karshen fuskokin Disc-siffa sassa, da dai sauransu.
4. Tsarin kula da wutar lantarki na wannan kayan aikin injin yana tanadin dumama dumama da sanyaya hanyoyin sarrafa ruwa. Ana iya sarrafa tsarin kashewa da tsarin sanyaya bisa ga buƙatun tsari.
5. Ƙananan farashin aiki. Motar tuƙi don jujjuyawar aikin kawai yana buƙatar 250W, kuma yawan ƙarfin injin ɗin bai kai kashi ɗaya cikin biyar na kayan aikin injiniya ba.
6. Yana ɗaukar tsarin tsarin bayanin martaba, ƙananan farashi, nauyi mai sauƙi, tattalin arziki da aiki.
7. Mai sauƙin amfani da kulawa, ƙarancin gazawa kuma babu yabo.
8. Babban digiri na aiki da kai da ingantaccen samarwa.
9. Hanyar dogo na jagora tana ɗaukar bearings madaidaiciya tare da madaidaicin madaidaici, ƙarancin juzu’i da tsawon rai.
10. Na’urar counterweight tana daidaita nauyi ta hanyar sprockets da sarƙoƙi.