- 26
- Nov
Tsare-tsare don busassun busassun busassun busassun busassun busassun kayan miya a cikin tanderun shigar da kaya
Kariya ga bushe ramming da ramming kayan a induction tanderu
Tsanani:
Dole ne a tsaftace wurin ko kayan haɗawa kafin haɗuwa. An haramta shi sosai don haɗawa da sauran ƙazanta, musamman guntun ƙarfe da ƙarfe. An haramta shi sosai don haɗawa cikin kayan. Bayan dakatar da tanderun, ƙara murfin tanderun kuma kwantar da hankali a hankali.
Wannan nau’in induction tanderun busasshen bugun za a iya amfani dashi kai tsaye ba tare da wani ƙari ba (ciki har da ruwa)
Dukkanin induction tanderun busa kayan busa an yi su ne da abubuwa na musamman, waɗanda ke da ingantacciyar aiki ta fannoni da yawa kamar refractoriness, juriya na slag, juriyar lalata da aikin girgiza zafi. Sabili da haka, an ƙaddara kuma an ba da tabbacin cewa za’a iya amfani da kayan azaman kayan rufin wuta mai inganci tare da kwanciyar hankali da kyakkyawan aiki a ƙarƙashin yanayi mai tsanani ko ma daɗaɗɗen yanayi. Iyalin aikace-aikacen ya fi girma, kamar narke bakin karfe, ƙarfe mai ƙarfi da ƙarfe na kayan aiki mai sauri.
Kayan ramming na tanderun induction yawanci ana ɗora shi da guduma ta iska ko na’ura, kuma kaurin kayan raming yana kusan 50 ~ 150mm a lokaci ɗaya. Za’a iya gina kayan ramming masu jujjuyawa a cikin ɗaki. Misali, ta yin amfani da kayan halitta na thermoplastic waɗanda za su iya samar da haɗin gwiwar carbon a matsayin masu ɗaure, yawancin su ana dumama su gauraya daidai gwargwado sannan a gina su nan da nan. Bayan yin gyare-gyare, ana amfani da hanyoyi daban-daban na dumama don inganta ƙarfafawa bisa ga halayen hardening na cakuda. Ko sintiri. Don kayan ramming da ke ɗauke da abubuwan ɗaure sinadarai na inorganic, ana iya rushe su da gasa su bayan sun taurare zuwa wani ƙarfi; Ana iya rushe kayan da ke ɗauke da ma’aunin zafi da sanyio na carbon bayan sun sanyaya zuwa ƙarfin da ya dace. Bayan rushewa Ya kamata a yi zafi da sauri don carbonize shi kafin amfani. Za’a iya aiwatar da rufin murhun murhun wuta a gaba kafin amfani, ko za’a iya kammala shi ta hanyar magani mai zafi tare da tsarin zafi mai dacewa yayin amfani da farko. Tsarin yin burodi da dumama kayan ramming ya bambanta bisa ga kayan. Babban manufar kayan ramming shine rufin murhu mai narkewa wanda ke da alaƙa kai tsaye tare da narkakkar kayan, kamar ƙugiya mai fashewar tanderu, kasan tanderun ƙarfe, rufin tanderun induction, saman saman tanderun lantarki, da kuma ɓangaren da ba a taɓa gani ba na rotary kiln, da dai sauransu, baya ga yin gabaɗaya Baya ga rufin tanderun, ana kuma iya kera manyan abubuwan da aka riga aka kera.
Bayan shekaru masu yawa na kwarewa mai amfani, zafin wutar lantarki yana ƙasa da zafin wutar lantarki na karfe na yau da kullum, kuma rayuwar tanderun ya fi tsayi.
Yi amfani da wannan samfur don rage ƙarfin ma’aikata, rage farashi, da haɓaka fa’idodin tattalin arziki