- 09
- Oct
Ƙunƙarar zafi mai zafi
Hanyar aiki: Saka ɓangaren ƙarfe a cikin inductor don haifar da halin yanzu a saman ɓangaren ƙarfe, dumama shi zuwa zafin zafin a cikin kankanin lokaci, sannan a fesa ruwa don sanyaya shi.
Manufa: Don inganta taurin ƙasa, sa juriya da ƙarfin gajiya na sassan ƙarfe, da kuma kula da taurin kai.
Abubuwan aikace -aikacen:
1. Galibi ana amfani da shi don matsakaicin ƙarfe carbon da Zhongtang gami tsarin sassan ƙarfe;
2. Saboda tasirin fatar jiki, babban murfin shigar azzakari mai yawa shine gaba ɗaya 1 ~ 2mm, matsakaicin mitar gabaɗaya shine 3 ~ 5mm, kuma madaidaicin mitar gabaɗaya ya fi 10mm.
10. Yin kabbara
Hanyar aiki: Sanya ɓangaren ƙarfe a cikin matsakaiciyar carburizing, zafi shi zuwa digiri 900 ~ 950 kuma ku kasance da ɗumi, ta yadda saman ɓangaren ƙarfe zai iya samun takama da zurfin murfin carburized.
Manufar: Don haɓaka taurin ƙasa, sa juriya da ƙarfin gajiya na sassan ƙarfe, kuma babban ɓangaren har yanzu yana riƙe da tauri.
Abubuwan aikace -aikacen:
1. An yi amfani da shi don ƙananan ƙarfe-ƙarfe da ƙananan ƙarfe na ƙarfe tare da abun cikin carbon na 0.15% zuwa 0.25%, gabaɗaya zurfin layin carburized.