site logo

Induction narkewa tanderu karkatar da wutar lantarki na’ura mai aiki da karfin ruwa tsarin manual manual

Induction narkewa tanderu karkatar da wutar lantarki na’ura mai aiki da karfin ruwa tsarin manual manual

Tsarin hydraulic na injin wutar lantarki galibi yana kunshe da sassa uku: tashar famfo mai aiki da ruwa, na’urar wasan bidiyo da gidan sarrafa wutar lantarki. Matsa lamba tace tace da sauran na’urori; rungumi tsarin tsinkaye na mota a kwance. Rukunin raka’a biyu suna da saiti ɗaya na aiki da saiti ɗaya na jiran aiki, wanda ke gane sarrafa sarrafa wutar lantarki ta atomatik. Kayan aiki shine haɗin electro-hydraulic, aikinsa abin dogaro ne, aikin yana da tsayayye, kuma bayyanar tana da kyau. Yana da halaye na hatimi mai kyau da ƙarfin hana gurɓatawa. Idan aka kwatanta da kayan da aka shigo da su, yana da fa’ida na ƙarancin farashi da dacewa mai dacewa.

A. Main yi sigogi

1. Matsakaicin matsin lamba 16Mpa

2. Matsin aiki 9Mpa

3. Gudun aiki 23.2 L/min

4. Ikon shigarwa 7.5kw

5. Yawan tankin mai 0.6M3

B. Ka’idar aiki da aiki, daidaitawa

Aiki, daidaitawa

Teburin da ke aiki da ruwa na wannan tsarin yana haɗa nuni na matsin lamba, karkatar da murhu, buɗe murfin murfin murhu da rufewa, da buɗe famfo na ruwa (rufewa). Canja famfon ruwa kamar: kunna famfon na 1, kunna maɓallin kore na fam na 1, kashe famfo, kunna jan ja na fam na 1, fara famfon ruwa, da mataki akan sauyawa kafar QTS; sannan, sannu a hankali yana juya agogo ta agogo kuma a ko’ina yana jujjuyawa da ambaliyar wutar lantarki Matsalar da ke daidaita madaidaiciyar madaidaicin madaurin valve yana daidaita matsin aiki na tsarin zuwa ƙimar da ake buƙata (nunin ma’aunin matsin lamba da ƙuƙwalwar ƙwanƙwasawar matsin lamba da ke sarrafa keken hannu yana kulle don hana sassauta tafin hannu kuma yana shafar samarwa).

Bayan ma’aunin matsin lamba akan tashar bawul ɗin yana nuna matsin aiki, kayan aikin na iya aiki daidai.

Mataki akan sauyawa ƙafar kuma famfo zaiyi ta atomatik.

Matsar da joystick zuwa matsayin “sama” kamar karkatar da tanderu.

C. An saita jikin tanderun don motsa joystick zuwa matsayin “ƙasa”. Ana iya daidaita saurin karkatar da tanderu ta hanyar daidaita bawul ɗin maƙasudin hanya guda ɗaya na MK don daidaita saurin tashin wutar tanderun da saurin faɗuwar jikin tanderun.

Murfin murhu yana buɗewa da rufewa

Hanyar buɗewa: Da farko ja jigon bawul ɗin ɗagawa a cikin matsayi na sama, sannan ja maɓallin juyawa mai jujjuyawa a buɗe.

Hanyar rufewa: da farko ja guntun bawul ɗin juzu’i a cikin rufaffiyar matsayi, sannan ja jajin bawul ɗin ɗagawa a cikin ƙaramin matsayi.

D. Abubuwan da ke buƙatar kulawa

Dagawa da shigarwa

Lokacin ɗaga tashoshin famfo na lantarki, tankokin mai, da tashoshin bawul ɗin katako, yi amfani da zoben ɗagawa don hana lalacewar kayan aiki da saman fenti.

Bayan shigarwa, yakamata a duba duk sukurori masu haɗawa cikin lokaci. Idan akwai sassauci yayin zirga -zirgar, yakamata a ƙara tsaurara su don gujewa haɗari.

Kula da alƙawarin juyawa na motar, kuma tabbatar da cewa famfon mai jujjuyawar yana jujjuyawa ta agogo daga ƙarshen injin motar.

E. Amfani da kiyayewa

Matsakaicin aiki da ake amfani da shi a cikin wannan tashar jirgin ruwa shine L-HM46 man hydraulic, kuma yawan zafin mai yakamata ya kasance tsakanin kewayon 10 ℃ -50 ℃;

Ya kamata a cika tankin mai daga matatun mai na iska akan tankin mai ta amfani da motar tace mai (dole ne a tace sabon man);

Matsayin mai a cikin tanki yakamata ya kasance cikin kewayon ma’aunin matakin sama, kuma mafi ƙanƙanta matakin lokacin amfani ba zai yi ƙasa da mafi ƙarancin matsayi na ma’aunin matakin ba;

Bayan an shigar da duk kayan aikin, dole ne a tsabtace dukkan tsarin sosai gwargwadon shirin tsaftacewa don cire murfin baƙin ƙarfe da sauran tarkace da suka rage a bangon ciki na bututun don tabbatar da aikin kayan aikin na yau da kullun. Ba a yarda a sanya kayan aikin cikin samarwa ba tare da wanke magani ba don gujewa hatsarori;

F. Gyara

Ana ba da shawarar tsaftace matattar tsotsar mai sau ɗaya da rabi a shekara, da tsaftace matatar dawo da mai;

Ana ba da shawarar a yi wa kayan aikin hydraulic gyaran fuska sau ɗaya a shekara kuma a maye gurbin mai;

Yayin aikin samarwa, idan aka sami ɓarkewar mai a cikin abubuwa da yawa, abubuwan haɗin keɓaɓɓu, bututun bututu, tashoshin bawul ɗin hydraulic, cylinders hydraulic ko hose haɗin gwiwa, dakatar da injin cikin lokaci kuma maye gurbin hatimin.