- 02
- Nov
Tanderu dumama tanderun jirgin ƙasa
Tanderu dumama tanderun jirgin ƙasa
Kushin jirgin ƙasa mai dumama tanderun lantarki yana ɗaukar ƙa’idar dumama shigar da wutar lantarki don dumama farantin karfe sannan a buga shi don samar da kushin na musamman don layin dogo. Irin wannan farantin goyon bayan layin dogo ana amfani da shi ne a tsakanin layin dogo na karfe da mai barci na kankare. Babban aikinsa shi ne kame babban jijjiga da tasirin da aka haifar lokacin da abin hawa ya wuce layin dogo, da kuma kare gadon hanya da mai barci. Sabili da haka, buƙatun dumama don pads ɗin jirgin ƙasa sun fi rikitarwa, suna buƙatar saurin dumama, zazzabi iri ɗaya, babban digiri na atomatik, ceton makamashi da kariyar muhalli, da aiki mai sauƙi. Kushin dogo na dumama tanderun lantarki sun cika duk buƙatun da ke sama.
Railway pad dumama tanderu sigogi:
1. Sunan kayan aiki: Railway pad induction dumama makera
2. Alamar kayan aiki: Haishan wutar lantarki
3. Kayan kayan aiki: ƙananan ƙarfe na carbon
4. Ƙayyadaddun kayan aiki: nisa: 14 ″, 14 3∕4″, 16″, 18″;
5. Zazzabi mai zafi: 850 ℃ ± 10 ℃;
Abubuwan da ke tattare da kushin dogo na dumama wutar lantarki:
Kushin dogo dumama kayan tanderun lantarki ya haɗa da: matsakaicin mitar shigar da wutar lantarki, tsarin shigarwa da fitarwa, tsarin dumama shigar, tsarin kula da zafin jiki, tsarin sarrafa atomatik, sanyaya da sauran manyan abubuwan.
Railway pad dumama wutar lantarki tsari kwarara:
Da hannu ɗaga farantin goyan bayan layin dogo (kimanin mita 6 / yanki) zuwa tsarin jujjuyawar layin dogo na goyan bayan farantin wutar lantarki tare da ma’aunin ma’auni da mai shimfidawa, kuma farantin tallan layin dogo yana juya 180 ° ta hanyar juyawa. tsarin (Jirgin yana sama) kuma a aika zuwa teburin caji na kushin dogo dumama tanderun lantarki don tabbatar da cewa an aika da blank takardar zuwa ga kushin dogo dumama tanderun lantarki don dumama ƙarƙashin tuƙi na abin nadi mai ciyarwa, da dumama. zafin jiki ya kai 850 ℃ ± 10 ℃. Ana shigar da na’urar gano yanayin zafin infrared a ƙarshen tashar jirgin ƙasa mai dumama tanderun lantarki don gano zafin zafin billet ɗin bayan dumama, kuma an saita allon nunin zafin jiki a fitowar kushin jirgin ƙasa dumama tanderun lantarki. Ana jigilar wuraren da ba su cancanta ba zuwa wurin da aka keɓe, kuma an ɗaga abubuwan da ba su cancanta ba da hannu kuma a cire su.